Lại bị xoá bài ở Box mua bán

Các thớt khác của ntphuong

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
3. Hãy chỉ rõ nơi bạn cần tiến hành mua, bán, trao đổi bằng cách ghi thêm vị trí địa lý trên tiêu đề của nội dung. Điều này hết sức thuận tiện cho công việc của bạn, và tiết kiệm thời gian của người cần xem, tiết kiệm tiền bạc duy trì sự tồn tại diễn đàn.

Vi phạm cái này, bạn à.

PS: Bạn dùi mài thế nào mà mới từ tháng 5/2005 mà đã quên hết cả vậy ;)

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bạn hết sức bình tĩnh, kiểm tra kỹ lưỡng bài viết của mình xem có lỗi gì không.
Nếu chắc chắn là không có lỗi gì thì PM trước cho ban quản lý. Nếu không có phải hồi tích cực thì hãy tính cách khác.
Ai lại trả trêu trên đây thế này, chẳng ra thể thống gì.

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cuhiep said:
Các bạn hết sức bình tĩnh, kiểm tra kỹ lưỡng bài viết của mình xem có lỗi gì không.
Nếu chắc chắn là không có lỗi gì thì PM trước cho ban quản lý. Nếu không có phải hồi tích cực thì hãy tính cách khác.
Ai lại trả trêu trên đây thế này, chẳng ra thể thống gì.

Chinh' xac' !
Những giao dịch như vậy không mất chi phí gì, bản thân admin cũng chẳng có lợi gì mà chỉ mang lại lợi ích cho bản thân các bạn.
Vậy, nên suy nghĩ hợp tác một chút, có gì thì nói nhỏ, trình bày ý kiến với riêng admin xem họ thấy có hợp lý không để sửa đổi, không nên làm thế này.

Tương tự như việc người ta có sân bóng miễn phí cho mình đá, mình thích thì đến mà đá, không thích thì thôi. Không nên kêu toáng lên là tôi đá đau chân quá ông chủ sân phải đổ cát, trồng cỏ vào để tôi chạy cho êm. Nếu muốn như vậy thì có những chỗ êm đấy (nhưng phải đóng góp tiền cỏ và tiền cát).
Chính vì thế tại sao phải bỏ tiền ra mua STICKY là như vậy.

Vài dòng Relax cuối tuần.

Chúc vui. :D

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Bán Sticky cũng chẳng phải là giải pháp hay!

vo_thang_Dau

Run away
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
nobita said:
Bán Sticky cũng chẳng phải là giải pháp hay!
thế thì theo bác nên xây dựng HHVN theo hình thức nào? trong khi cần phải có một quỹ để duy trì sân chơi này.
bản thân tôi nghĩ rằng đã có quyền lợi thì dĩ nhiên phải có trách nhiệm, mà đã có trách nhiệm thì đòi hỏi quyền lợi là chính đáng.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt