Lại cái từ điển Bdicty hành tui rùi

unisaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng tư 2007 lúc 13:36
Xin mấy bác đừng mắng mỏ tội thằng em
Thú thật em mới múc đc con palm cùi m105 OS 3.5.1, hí hừng cài BDicty bản 5.6 xì Tiếng Việt Good, mỗi tội trial nên ít từ kinh khủng, sau đó chịu khó search thì tìm đc bản BDicty 4.7 free nghen, vốn từ cũng tạm (chả bit bao nhiu, thấy cũng nhiều:D ) , mà Tiếng Việt ko hiện đc, các bác chỉ lên VietPalm mừ mỗi lần vào nó đòi User + Pass, tìm mấy ngày vẫn ko giải quyết đc tình hình.
Bác nào có bản nào xài ngon như BDicty 5.6 hay có font cho 4.7 cho em xin nha, cám ơn nhiều lắm ( tanhuysu@gmail.com )
Các bác đừng trách em ko tìm nhé, em tìm hết rồi, cái cả cái Fonthack123 ... yahm ... cài thấy có VK ... tùm lum, test hết rồi ko lên là ko lên :eek: mừ tiền Net lên lia lịa :( .
Mà mấy bác cho em hỏi, em thấy có cái Palm trắng đen xài đc thẻ nhớ 1G, nghe nhạc Mp3 ầm ầm ko bit nó là palm mode nào kà ??? thông cảm SV nghèo, có người tặng cái palm m105 tuy cùi nhưng em quý lắm, mà bực bội vì có 8M, cài cái này bỏ cái kia.
------------------------
Cuối cùng mong mod đừng del nhe mod, thanks mod và các bạn

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday