Lại nhai phải sạn tiếng Anh tại Vietnamnet

Các thớt khác của starnt

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng bảy 2007 lúc 08:23
Quang Thắng, Ngô Thanh Vân...lừa khán giả Quảng Ninh?
http://vietnamnet.vn/vanhoa/tintuc/2007/07/715045/

Check thử với hai ca sĩ Mỹ Dung và Ngô Thanh Vân cả hai đều bất ngờ về việc tên mình có treo trên các băng rôn và khẳng định không nhận lời biểu diễn nào ở Quảng Ninh vào ngày mai. Không lẽ, mới xuất hiện thêm một diễn viên hài Quang Thắng khác và hai ca sĩ mới có cùng tên Mỹ Dung và Ngô Thanh Vân?!

Check thử là cái quái gì nhỉ :D :D, đúng là ngộ chữ mất rồi

Nhân Hòa

(^_^)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng bảy 2007 lúc 08:51
Quang Thắng, Ngô Thanh Vân...lừa khán giả Quảng Ninh?
http://vietnamnet.vn/vanhoa/tintuc/2007/07/715045/

Check thử với hai ca sĩ Mỹ Dung và Ngô Thanh Vân cả hai đều bất ngờ về việc tên mình có treo trên các băng rôn và khẳng định không nhận lời biểu diễn nào ở Quảng Ninh vào ngày mai. Không lẽ, mới xuất hiện thêm một diễn viên hài Quang Thắng khác và hai ca sĩ mới có cùng tên Mỹ Dung và Ngô Thanh Vân?!

Check thử là cái quái gì nhỉ :D :D, đúng là ngộ chữ mất rồi
hehe, chắc nhà báo đấy là thành viên của HHVN đấy bác ạ.
Bác ấy quen nói check thử con PPC này con PPC nọ rồi nên quen miệng đấy mà.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng bảy 2007 lúc 09:34
Lỗi tại người viết một phần, lỗi tại người đọc sửa bỏ qua phần nữa, trong văn nói chêm vài từ tiếng Anh thì lời nói gió bay, nhưng viết xuống rồi thấy nó cộm mắt quá :D :D

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng bảy 2007 lúc 10:02
đọc mãi chả thấy lỗi gì. tư duy con gà cồ hơn năm phút mới thấy cục sạn. đúng là trong chém cơm có cục sạn mà ko để ý là nuốt vèo nó vào bụng.

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng bảy 2007 lúc 13:30
Gạo VN mà bác Starn nhai kỹ quá dễ gặp sạn lá phải rồi, loại sạn như trên bây giờ không có mới là lạ đấy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday