Lại nhờ các bác chọn hộ 2 em laptop!

Các thớt khác của hieppt

hieppt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng hai 2007 lúc 10:31
Thưa các bác, hôm nọ em định đi vác về con V3000 rồi, chẳng hiểu lòi đâu ra con Lenovo 3000 V100. Nhìn thì em cũng thích nên lại chưa quyết định được.
Về cấu hình, 2 con ngang nhau. Con V100 nhỉnh hơn 1 chút.
Về thiết kế, 2 con đều thuộc loại đẹp.
Con V3000 thì hướng cho sinh viên nên mạnh về giải trí mà em thì cũng sinh viên, con Lenovo V100 thì design for leader, nhỏ nhẹ mà em lại cũng thích nhỏ nhẹ.
Về giá thì chênh nhau 300USD nhưng không quan trọng lắm.
Khó nghĩ quá nên nhờ các bác tư vấn hộ. Chắc chỉ có xem con nào bền hơn, đẳng cấp hơn thôi các bác nhỉ. Bác nào lỡ đọc thì tư vấn cho 1 câu nhé. Sắp tết rổi, khênh 1 em về ăn tết thôi. Cảm ơn các bác!

hieppt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng hai 2007 lúc 14:42
Bó tay với bác tamkt. Bác cho em lời khuyên cụ thể hơn được k?
Ah, không hiểu thời gian dùng pin của bọn nó thế nào các bác nhỉ? Con V3000 em k biết nhưng con V100 thì 3cells, bó tay luôn, chắc k được 2h.

6 Tháng hai 2007 lúc 18:16
Tôi mới mua V3106TU tại digi.com.vn giá dưới 890$, máy mới nguyên thùng, đến nơi mới tự tay bóc, sướng ghê. Hiện đang có người nhờ lấy một con như thế nhưng lại đang hết, bạn lấy đi để ta cùng tìm chỗ lấy 1 đúp cho giá rẻ.
Theo tôi lấy C hay hơn L vì có nhiều linh kiện thay thế hơn.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn MÁY TÍNH - LAPTOP 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau quãng thời gian nghỉ ngơi, vui chơi ngày hè, khi những chùm hoa phượng cuối cùng rời cành cũng là lúc học sinh khắp cả nước chào đón một năm học mới với nhiều niềm vui, kết quả học tập thật tốt.
Hòa chung không khí hân hoan đó, Hinlet Fashion[ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday