Lại về việc tài trợ giải thưởng...

Các thớt khác của ets

ets

GÂY DỰNG
Cách đây 1 tháng, ETS đã có lời đề nghị được gửi quà tặng cho những thành viên có bài viết hay...

- Hàng tháng, diễn đàn (có thể là Admin hoặc các Mod) sẽ tổ chức chấm điểm các bài viết chuyên sâu về công nghệ và trao giải thưởng. Riêng về phần giải thưởng thì ETS xin tài trợ 3 sản phẩm/ tháng (là miếng dán Crystal Clear hoặc nếu người trúng giải đã có miếng dán thì có thể chọn sản phẩm khác tương đương: Dây Sync-Charge, Stylus 3 in 1), trước mắt sẽ xin tài trợ hết năm nay (bởi vì biết đâu sang năm, diễn đàn phát triển mang tầm cỡ quốc tế rồi thì mấy giải thưởng vụn vặt trên mọi người lại cười cho ấy chứ )

Link:
http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=18896&highlight=tr%E1%BB%A3+di%E1%BB%85n

Đến nay đã hết tháng 6, ETS kính đề nghị các admin, mod cho biết tác giả nào xứng đáng để ETS gửi giải thưởng... ;)

VietNam

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trời, bác ETS đã có ý kiến như vậy mà chẳng thấy ai lên tiếng nhỉ, thôi thì tớ đành giơ tay lấy quà tặng trước vậy, mặc dù tháng rồi chẳ viết bài nào. he..he.. :D :D Góp ý kiến đi các bác ơi!

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Bỏ fiếu cho ducva với bài về sách điện tử! :)

(Có gì còn được uống beer :p)...

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Kiểu này sẽ có hàng ngàn bài hay :D cần phải có 1 số bài để mọi người vote thì hay hơn :)

ets

GÂY DỰNG
nobita said:

Ko biết có phải bài này ko Đ/c "Thỏ già" ? ;)
http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=19411

Tôi thấy bài này rất hay nhưng ko biết ý kiến của Ban quản trị diễn đàn thế nào nhỉ? Việc trao và chấm giải thuộc quyền của Ban quản trị mà...

To bác Vietnam & Agassi: :D

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Yesssssssssssssssssssssssssss......

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu bạn muốn tài trợ, bạn nên tự chấm lấy thì tốt chứ ban quản trị chấm lại kô hay mấy... Việc tự chấm sẽ tôn giải thưởng của bạn lên đấy, nếu bạn làm công tâm. Còn không bạn đưa ra một số bài (5 chẳng hạn) rồi để mọi người vote có thời hạn (ví dụ kể từ 30/6 đến 10/7 chẳng hạn). Việc này cũng thể hiện quyền của nhà tài trợ.
Vài góp ý, mong nhiều nhà buôn đưa thêm giải thưởng nữa cổ vũ anh em viết bài...

ets

GÂY DỰNG
sonadt said:
Nếu bạn muốn tài trợ, bạn nên tự chấm lấy thì tốt chứ ban quản trị chấm lại kô hay mấy... Việc tự chấm sẽ tôn giải thưởng của bạn lên đấy, nếu bạn làm công tâm. Còn không bạn đưa ra một số bài (5 chẳng hạn) rồi để mọi người vote có thời hạn (ví dụ kể từ 30/6 đến 10/7 chẳng hạn). Việc này cũng thể hiện quyền của nhà tài trợ.
Vài góp ý, mong nhiều nhà buôn đưa thêm giải thưởng nữa cổ vũ anh em viết bài...

Bác Sơn ui, bác cũng biết là em đâu có chuyên sâu về lĩnh vực này thì chấm cho mọi người sao được (em cũng đã tự nhận khuyết điểm của mình tại bài viết trước rùi mà), e chỉ chuyên nhập hàng từ Hồng Kông, Malay và Sing về VN thui...
Chủ đích của em chỉ là hàng tháng gửi chút quà mọn để cổ vũ các thành viên viết bài, có thể cử admin, mod hoặc thành viên nào có uy tín đứng ra trao giải tại Wifi cafe, myPDA cafe, Y5... chứ "vô danh tiểu tốt" như em mà lại đi chấm bài các "cao thủ" rồi lại đứng ra trao giải thì mọi người lại bảo là mượn tiếng quảng cáo hay chơi trội thì tội nghiệp em :(

Tại kiến nghị lần trước, Mr Hữu Quỳnh đã có ý kiến rồi mà:

huuquynh said:
Tuy nhiên, có một số điều hơi khó khăn trong việc thực hiện chấm bài và trao giải. Thực sự việc này dành cho những người quản lý diễn đàn thì không nên, vì lại thêm việc trong khi những việc hiện tại lại chưa hoàn thành!!! Vì vậy, tốt hơn hết, sẽ thông báo với tất cả người viết, nên thêm "Nếu bạn thấy nội dung này có ích, xin vote theo số điểm bạn cho là hợp lý!" để cuối tháng, sẽ chọn ra bài theo số điểm của thành viên chấm!

To sonadt: Lâu lắm ko được gặp bác, mỗi khi qua Wifi em chỉ hay gặp bác Cường, ducva... và kế toán Hiền thui. Bọn em đang chuẩn bị một số dự định mới đấy, ko biết bác Cường đã nói chuyện với bác chưa ạ. Hy vọng sẽ lại sớm đc ngồi với bác... :D

trau-nuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nobita said:

Tôi đồng ý với bác nobita. Thêm 1 phiếu cho ducva.

ets

GÂY DỰNG
trau-nuoc said:
Tôi đồng ý với bác nobita. Thêm 1 phiếu cho ducva.
'Cán bộ' lên tiếng cho 'dân' nhờ nàooooooooooooooo 8-|

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.