Lái xe "Phòng thủ"

Các thớt khác của Giu Vung

meta99

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E cũng đồng ý kiến vs bác Vững, có lần lái AT bùn ngủ tý nữa quẹt vào con lươn, sợ hú hồn
Khi các bác đã chạy xe nhiều rồi thì AT hay MT đều như nhau thôi. Lái ngoài cao tốc hoặc đường vắng bình thường thì cũng có khi nào chạy MT phải chuyển số đâu. Vấn đề nặng hơn là buồn ngủ. Lái xe phải tuyệt đối an toàn nên nếu chạy xe để "phòng thủ" buồn ngủ thì em toàn dùng combo coffee + bò húc. Còn thấy không chịu được nữa thì dừng xe nghỉ ngay.

CuongNVH

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Lái xe nguy hiểm nhất là buồn ngủ. Nhưng mình chỉ bị khi lái xe máy, còn o to cho thêm tí nhạc EDM là tỉnh táo hẳn. Tốt nhất nên chợp mắt 10-15p nếu có thể để đầu óc nghỉ ngơi, nhiều khi chậm 1 tí nhưng an toàn

onlygem

NHẬP HỘI
cơn buồn ngủ nhiều khi ập đén rất nhanh và mình không còn đủ tỉnh táo để quyết định tấp vào ngủ ngay lúc đó, đó là cái nguy hiểm

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...