Làm cách nào để sạc pin cho ZENceativemicro phon

9 Tháng mười 2007 lúc 12:12
Các bạn vui lòng cho mình hỏi sạc pin cho máy mp3 ZEN micoro photo như thế nào vậy ? chỉ cho mình với
theo trong sách hướng dẫn thì cắm vào ổ USB,mà mình cắm vào vẫn không lên điện,ở biểu tượng viên pin có tia chớp nhấp nháy màu xanh nhưng sạc mãi mà điện vẫn không vô.
Ai biết thì chỉ giúp mình với nhé,xin chân thành cảm ơn

9 Tháng mười 2007 lúc 19:54
Bạn chỉ giùm mình nhé

cảm ơn bạn đã chỉ giùm mình,nhưng phải mua cục sạc hiệu gì như thế nào,và mua cục sạc đó ở đâu vậy bạn,mình ở Q.tân bình hcm.
Mong bạn giúp mình nhé
Cảm ơn bạn thật nhiều

tks.leminh

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười 2007 lúc 22:09
Các bạn vui lòng cho mình hỏi sạc pin cho máy mp3 ZEN micoro photo như thế nào vậy ? chỉ cho mình với
theo trong sách hướng dẫn thì cắm vào ổ USB,mà mình cắm vào vẫn không lên điện,ở biểu tượng viên pin có tia chớp nhấp nháy màu xanh nhưng sạc mãi mà điện vẫn không vô.
Ai biết thì chỉ giúp mình với nhé,xin chân thành cảm ơn
Mấy dòng Creative này ko có cục sạc kèm theo, ra ngoài mua cục sạc rồi cho tiện. Sạc bằng USB mất công lắm.

*Khi sạc = cục sạc thì sạc từ 0%--->80% rất nhanh, còn từ 80% ---> 100% nghĩa là tới khi cục pin hết biểu tượng "sét đánh" thì lâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khăn giây lau tay với nguyên liệu gồm bột giấy và sợi bông đem lại sự min màng dễ chịu cho người sử dung. Không sử dụng giấy tái chế, khăn giấy của chúng tôi đảm bào độ trắng, dai, không bụi, không rã khi lau tay ướt, lau mặt.
Lazada Vietnam Master card on Monday