Làm gì ở Sing trong 4 ngày

Các thớt khác của vuxuan_huyen

vuxuan_huyen

GÂY DỰNG
=))
Hệt mấy khu phố đèn đỏ ở Hà Lan luôn, phong phú vãi :))
Còn không thì xin cái bản đồ rồi bác đi tàu điện lên Orchard ấy :))
Nếu công tác phí công ty bác hỗ trợ $70-$100/ 1 ngày thì đảm bảo bác giải trí thỏa mái :))

Thank bác nhé, sao rẻ thế ạ? Em cứ lo mình không đủ tiền, em cứ nghĩ 1 ngày phải 300$ cơ ạ.

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thank bác nhé, sao rẻ thế ạ? Em cứ lo mình không đủ tiền, em cứ nghĩ 1 ngày phải 300$ cơ ạ.
Khoảng đó em nói là dành cho "giải trí" "khám phá", chứ còn mua sắm, ăn nhậu, xe cộ... thì ko bao gồm bác nhé!
cũng 2 năm rồi!
p/s: à, em đang nói khu Orchard đấy ạ

do_long_khach

Vàng và đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Orchard hàng đắt vãi lúa. Simlim thì còn chả bằng chợ giời nhà mình, Mustafa thì bé tẹo mà cũng có hàng gì hot đâu. Tốt nhất ôm về 1 -2 con Ip4 bản quốc tế. Mà cái này ở Sing mua chỗ nào vậy các bác?

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Orchard hàng đắt vãi lúa. Simlim thì còn chả bằng chợ giời nhà mình, Mustafa thì bé tẹo mà cũng có hàng gì hot đâu. Tốt nhất ôm về 1 -2 con Ip4 bản quốc tế. Mà cái này ở Sing mua chỗ nào vậy các bác?
Khuyên bác đừng mua hàng công nghệ ở Sing (HHVN thiếu gì :)) ), em lượm bên ấy 2 cái di động (2 lần khác nhau) nhưng cái nào cũng lỗi hardware cả!!! :(
Giá thì có rẻ thật, nhưng nghĩ lại cũng ko nên!

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...