làm một test nhỏ

Các thớt khác của voduy

voduy

GẮN KẾT
mình hay thức khuya để làm bài, kô biết HHVN có ai hay thức khuya kô....
giừ là 1h22....

làm 1 cuộc thi xem ai thức khuya nhất đê .......:D

tcm_a1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái này mà mấy bác ở Mỹ, CANADA thì tính sao ạ.

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ngủ từ 10h tối đến 4h sáng dậy (ADSL thì bật máy là online, nếu muốn tiết kiệm điện thì vào diễn đàn trên con PPC + Wifi) rồi đọ với bác xem thế nào :D

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Duy hả em. Anh vừa phải bó tay với một con wireless, đúng ra là tạm thời bó tay khi ghép một con Linksys WRT54GS, một con Zoom X4 và 2 desktop dùng wireless PCI adapter, cũng chẳng hiểu vì lý do gì, he he. Thứ bảy này lại qua nhà đứa bạn thử lại một lần nữa coi sao.

Vừa xem xong National Treasure, nhân cái chuyện này mà nhớ câu nói của Edison "I didn't fail, I found 2,000 ways how not to make a light bulb; I only need one way to make it work".

Ngày anh còn đi học thì thức cũng kinh lắm, giờ đi ngủ thường là dao động từ 3 đến 4, bây giờ đi làm rồi thì từ 1 đến 2 thôi. Nhớ những hôm ngồi chơi PS2 từ tối đến khi có Champions League, xem xong trận thứ nhất trên ESPN thì quay qua Star Sport xem phát lại trận thứ hai rồi xách cặp đi học, ôi cái thời hoàng kim, he he...

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hehehe thế thì em chỉ thua các bác từ 4 giờ chiều tới 9h30 tối thôi hhehehe...
Bác Zerocool giờ này vẫn thức à :D 2h rùi :D

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giừ là 2h10' rùi, em thường thường 4~5H mới ngủ, anh em test đê........

voduy

GẮN KẾT
haha đông ghê, 2h10 nhé.......như đấu gía vậy ...em đang là người thắng cuộc.
đến 6h sáng mai mà ko ai pót hơn là em thắng.....:D

voduy

GẮN KẾT
ZeroCool09 said:
ngủ từ 10h tối đến 4h sáng dậy (ADSL thì bật máy là online, nếu muốn tiết kiệm điện thì vào diễn đàn trên con PPC + Wifi) rồi đọ với bác xem thế nào :D

thế kô chơi. fải pót bài cơ, tính theo thời gian post bài.... thông báo lại nè còn Zero cool, bun2it,honeylove, voduy đang onlien, bác bun2it đang ở Mỹ kô chơi nhé . :D

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
chòi bữa nay Hen Heo zui ghe có vụ coi ai thức khuya mới kinh chứ.... hic toàn bướm đêm :D hehehe.. thức kiểu này chắc ông nào mắt cũng như cá vàng mất.......

voduy

GẮN KẾT
Petronius said:
Duy hả em. Anh vừa phải bó tay với một con wireless, đúng ra là tạm thời bó tay khi ghép một con Linksys WRT54GS, một con Zoom X4 và 2 desktop dùng wireless PCI adapter, cũng chẳng hiểu vì lý do gì, he he. Thứ bảy này lại qua nhà đứa bạn thử lại một lần nữa coi sao.

Vừa xem xong National Treasure, nhân cái chuyện này mà nhớ câu nói của Edison "I didn't fail, I found 2,000 ways how not to make a light bulb; I only need one way to make it work".

Ngày anh còn đi học thì thức cũng kinh lắm, giờ đi ngủ thường là dao động từ 3 đến 4, bây giờ đi làm rồi thì từ 1 đến 2 thôi. Nhớ những hôm ngồi chơi PS2 từ tối đến khi có Champions League, xem xong trận thứ nhất trên ESPN thì quay qua Star Sport xem phát lại trận thứ hai rồi xách cặp đi học, ôi cái thời hoàng kim, he he...

cạnh nhà em cũng có ông dùng PCI WIFI, sang xin em key :D
lúc đầu em search mãi ko ra cái SIDD, hóa ra em để invisible , fải đánh trực tiếp vào . kô có vấn đề gì cả.
anh bị mắc chỗ nào thế....kô nhìn thấy mạng hay kô access vào được...

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt