Làm ơn chỉ dùm: sao O2 Stealth kô nhận headset được vậy?! Thanks nhìu!

5 Tháng hai 2008 lúc 23:28
Mình cắm tai nghe qua 1 bộ jack chuyển vào O2 Stealth nhưng không sao sử dụng đc. :( Jack chuyển thì sử dụng answer fone bình thường nhưng headfone thì không nghe đc.Tai nghe thì vần nghe bình thường được.Ai bít nguyên nhân bị sao không,làm ơn chỉ dùm nhé.Thanks nhiều lắm.! ^^:p

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2008 lúc 00:35
Bác kiểm tra lại headset có vấn đề gì không? Nếu vẫn tốt thì chứng tỏ bác mua nhầm dây chuyển. dây chuyển vẫn dùng được với answer phone thì không thể dùng với Headphone vì đó chỉ là dây nối dài, chưa phải là dây chuyển. Bác phải mua loại chỉ dùng cho headphone.

billtruc

/dis'kʌvəri - ai laik it/
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2008 lúc 22:58
Mình cắm tai nghe qua 1 bộ jack chuyển vào O2 Stealth nhưng không sao sử dụng đc. :( Jack chuyển thì sử dụng answer fone bình thường nhưng headfone thì không nghe đc.Tai nghe thì vần nghe bình thường được.Ai bít nguyên nhân bị sao không,làm ơn chỉ dùm nhé.Thanks nhiều lắm.! ^^:p
Bác ấy ơi chụp hình cái zac được hem? Cho em cái địa chỉ SG càng tốt.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday