lam on cho hoi cho thay screen cua O2 (1)

dragon82

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình khuyên chân thành là bạn đừng nghĩ đến việc thay màn hình, vì chắc chắn màn hình sẽ đắt hơn giá trị thực của máy bạn đang sử dụng
Đến O22 nhiều bác còn ngán ngẩm với giá thay màn hình nữa là

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
bác tìm bạn bè nào dùng O22 mà tèo main rồi mua xác máy của nó mà thay, còn ko thì bác phải nói bác đang ở đâu chứ. Trên forum nam bắc đầy đủ... bác hỏi vậy biết đường đâu mà chỉ :D
Còn không bác cứ chờ biết đâu trên này có bác nào đó có hàng. Chúc bác may mắn.

thanhtri456789

MÁY HỎNG
Nếu bác ở HCM thì ra 43 Dặng thị nhu hay 195A 3 tháng 2 mà thay, giá cả thì tùy, nhưng mình nghĩ dưới 4tr. mà máy của bác còn mới kinh khủng không vậy?

thanhtri456789

MÁY HỎNG
Nếu bác ở HCM thì ra 43 Dặng thị nhu hay 195A 3 tháng 2 mà thay, giá cả thì tùy, nhưng mình nghĩ dưới 4tr. mà máy của bác còn mới kinh khủng không vậy?

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giời ạ! Thay màn hình mất gần 4tr thì đắt hơn mua một cái máy cũ còn gì nữa, thôi bác cứ đăng tin mua màn hình O2 XDA I cũ, mình mà có cho bạn ngay.

melimelo

NHẬP HỘI
Chan nhi,minh o Ha Noi,hom truoc lam roi tom xuong dat..hic..vo man hinh...Vay co bac nao ban man hinh thi lien lac voi minh nhe..chu bay gio bo thi cung phi..
DT cua minh la 0913545893(Tien)

thanhtri456789

MÁY HỎNG
Sorry, bác thay màn hình O2 I mà mình cứ tưởng là O2 II, màn hình O2 I chắc em chịu thua. Em khuyen bác nên báb xác, mua máy mới cho xong

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...