Làm ơn help em về Geforce 7400...

Các thớt khác của SoulKeeper

SoulKeeper

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười 2007 lúc 00:17
Hiện em đang xài con Sony Sz430 , card màn hình rời Geforce 7400 256M nhưng trong máy chỉ hiện thị delicated video memory 64M,dùng soft test cũng có 64M,mong mấy anh cho em biết nguyên nhân và cách khắc phục ạ . Em xin cám ơn ...

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười 2007 lúc 07:50
chính xác là 7400 này 64mb rời thực sự, còn việc thông tin từ hãng sản xuất để là 256mb nhưng có thêm " turbo cache ", con này khá yếu.

18 Tháng mười 2007 lúc 11:24
Hiện em đang xài con Sony Sz430 , card màn hình rời Geforce 7400 256M nhưng trong máy chỉ hiện thị delicated video memory 64M,dùng soft test cũng có 64M
Như thế thì người bán lừa người mua à? Bác nào biết thì chỉ cho em với. Em cũng đang định mua 1 con. Nhưng tình hình như thế này thì hoang mang quá.

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười 2007 lúc 19:30
Như thế thì người bán lừa người mua à? Bác nào biết thì chỉ cho em với. Em cũng đang định mua 1 con. Nhưng tình hình như thế này thì hoang mang quá.
Cũng không hẳn vậy nếu người nói là VGA rời có 256mb; vì đây thực sự là vga rời, số ram đạt được 256mb khi xài Vista; nên các bạn nào sắp mua máy nên hiểu rõ rằng 7400 chỉ thực sự có 64 mb riêng biệt, còn số còn lại là do công nghệ TC.

Bài viết cần bạn xem thêm

Các hệ thống bán lẻ đã giảm giá bán iPhone XS và XS Max chính hãng xuống mức thấp hơn so với ban đầu vài triệu đồng.
Trên những website của các nhà bán lẻ, cả ba model iPhone XR, XS và XS Max mã VN/A đều đã giảm 2 triệu đồng so với thời điểm mới lên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday