Làm phiền các bác một chút về driver HP DV6000

Các thớt khác của vuquochuydan
2 Tháng mười một 2007 lúc 15:12
Con dv của em em cài hết drive rùi mà trong Manager/Device vẫn báo con thiết bị Unknown Device nữa mà em đã thử tải và cài tất cả các driver rui` nhưng không được
Mong các bậc tiền bối giúp cho ạ,vãn bối xin đa tạ. :D

3 Tháng mười một 2007 lúc 09:15
Vấn đề là các thiết bị của máy thì em đã cài hết rùi, nhưng còn thằng Unknown Device em tìm mãi mà không biết nó là cái gì.Em đã tải tất cả Drive của máy trên trang chủ Hp về để cài nhưng cung không được.Máy của em dùng CPU AMD các bác ạ.

3 Tháng mười một 2007 lúc 09:27
Vấn đề là các thiết bị của máy thì em đã cài hết rùi, nhưng còn thằng Unknown Device em tìm mãi mà không biết nó là cái gì.Em đã tải tất cả Drive của máy trên trang chủ Hp về để cài nhưng cung không được.Máy của em dùng CPU AMD các bác ạ.
Bác cài windows gì thế? nếu cài Vista bác nháy phải chuột vào thiết bị chưa nhận và Tìm driver online nó sẽ tự tìm cho bác.

3 Tháng mười một 2007 lúc 18:12
thì em nói bác vào site đó là nó tự search ra thiết bị cho bác lun mà

5 Tháng mười một 2007 lúc 10:35
Bệnh này dễ thôi, bác len trang HP down driver quick launch button cài vào là bảo đảm hết liền. Nếu không được thì do lỗi window rùi, bác nên cài lai win rùi sau đó cài lại drivers.Chúc bác thành công
Bác ui em đã cài quick launch button rui` nhưng không được, em cài lại Win máy lần rui` mà vẫn thế

Bài viết cần bạn xem thêm

Khăn giây lau tay với nguyên liệu gồm bột giấy và sợi bông đem lại sự min màng dễ chịu cho người sử dung. Không sử dụng giấy tái chế, khăn giấy của chúng tôi đảm bào độ trắng, dai, không bụi, không rã khi lau tay ướt, lau mặt.
Lazada Vietnam Master card on Monday