Làm sao bung, cài lại Vista ??

hi3456

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng tám 2007 lúc 13:09
E dùng con vaio SZ440N01, Vista Bussiness có bản quyền (cài sẵn trong máy ko có CD), quậy quá nên máy nó nặng.
E muốn bung ra cài lại bản gốc thì phải làm sao ??
Các pak giúp cái nhá !!!

bachngocvithao

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng tám 2007 lúc 14:20
E dùng con vaio SZ440N01, Vista Bussiness có bản quyền (cài sẵn trong máy ko có CD), quậy quá nên máy nó nặng.
E muốn bung ra cài lại bản gốc thì phải làm sao ??
Các pak giúp cái nhá !!!
RECOVER lại với điều kiện máy của bạn phân cùng chứa recover vẫn còn nguyên vẹn! bạn thao tác như sau: khởi động lại máy nhấn phím F10 khi máy bắt đầu khởi động lên, nhớ trước khi RECOVER bạn nhớ lưu dữ liệu ở ổ C lại, vì khi bung Windows sẽ hoỉ bạn RESTORE lại ổ C hay cả hệ thống, bạn chon restore ổ C. Nếu phân vùng này không bị lỗi bạn cứ thao tác các bước theo hướng dẫn của máy là ok! còn nếu bạn bị lỗi phân vùng đó bạn có thể gọi điện đến cty mình anh em sẽ tư vấn giúp bạn nên làm như thế nào.

www.bachphuong.com.vn

BP Ha Noi: 120 Kim Ngưu, Hà Nội
Phone 1: 04 9724548
Phone 2: 04 9721735
Fax: 04 9721735
Giờ làm việc: 8:00 - 18:30
Tất cả các ngày trong tuần

BP Vinh: 309 Nguyễn Văn Cừ, TP Vinh
Phone : 038 383 3467
Fax: 038 383 3254
Giờ làm việc: 8:00 - 18:30
Tất cả các ngày trong tuần
Web site: www.bachphuong.vn Email: sales@bachphuong.vn

hoapaul

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng tám 2007 lúc 08:56
Em nhan phim F10 thi no chi vao CMOS Setup. Em khong thay phan Recovery dau ca. Tai sao vay bac?
Để vào hirentboot thì tùy máy bạn à! có máy nhấn F8, có máy nhấn F10. Nếu bạn không biết gì về chuyện này thì bó tay luôn. Bạn thử nhờ ai đó thạo về máy tính làm lại cho bạn, chứ có tí xíu này mà đem ra bảo hành thì chán lắm! Nhiều khi họ quậy máy mình còn te tua hơn. Bạn ở quận nào? Mình ở Q.Thủ Đức! Nếu gần mình có thể giúp bạn! Tiền công là 1 ly cafe vỉa hè!!! :)

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 09:02
Thường thì Sony nhấn F10 để Reco, bạn có voọc già vô các partition ẩn không vậy, mất cái Reco thì mệt đấy, vì tìm lại dống driver của Sony cũng oải, bác check kỹ lại xem....

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday