Làm sao để trở thành "Thành viên chính thức"?

CuongNVH

Thành viên tích cực
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình cũng rất muốn được lên chính thức nhưng không biết viết bài thế nào để khỏi bị ban.

Sent from my SM-N910C using Tapatalk
bác xem lại nội quy xem sao, e cũng nôn nóng và kết quả là ra đảo 1 tháng rồi.

lambinh2015

Thành viên tích cực
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Có gì mà không nên nhỉ?

Theo em nên nghiên cứu Mod ạ. Một là có kinh phí thêm cho diễn đàn. Hai là, mất tiền người ta chắc cân nhắc việc ít làm bậy (spam ; đấu giá...). Các bậc kiến văn rộng rãi múa phím được 50 bài trong vòng vài tuần chứ nhiều cụ cày được 50 post khó phết đấy. NGuyện vọng chính đáng mà có lợi ích nên xem xét ạ. :)

vtsm

SinhRaLàĐểTỏaSáng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có gì mà không nên nhỉ?

Theo em nên nghiên cứu Mod ạ. Một là có kinh phí thêm cho diễn đàn. Hai là, mất tiền người ta chắc cân nhắc việc ít làm bậy (spam ; đấu giá...). Các bậc kiến văn rộng rãi múa phím được 50 bài trong vòng vài tuần chứ nhiều cụ cày được 50 post khó phết đấy. NGuyện vọng chính đáng mà có lợi ích nên xem xét ạ. :)
E nghĩ là không nên vì tiền vào sẽ nảy sinh nhiều vấn đề phức tạp :) HHVN trước giờ nói không cần thành viên thì không phải lắm nhưng E thấy các bác ở trên vẫn xác định là thà ít mà chất lượng còn hơn đông mà "loạn'' . Tiền có thể mua được nhiều thứ nhưng không thể mua được quyền làm member chính thức của HHVN. hehe

Riofan

Đang gây dựng uy tín
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E nghĩ là không nên vì tiền vào sẽ nảy sinh nhiều vấn đề phức tạp :) HHVN trước giờ nói không cần thành viên thì không phải lắm nhưng E thấy các bác ở trên vẫn xác định là thà ít mà chất lượng còn hơn đông mà "loạn'' . Tiền có thể mua được nhiều thứ nhưng không thể mua được quyền làm member chính thức của HHVN. hehe
Chuẩn luôn bác ạ. Không phải cái gì cũng dùng tiền để giải quyết được. Vì BĐH làm rất chặt nên mem HHVN tuy không đông nhưng mà chất