Làm sao để cài thêm language cho vista

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng tư 2007 lúc 22:47
Bình thường ở win Xp thì cứ vào phần regional and laguage để install thêm. Nhưng với vista thì nó đòi đường dẫn, không hiểu đường dẫn đó ở đâu. Em muốn install thêm vietnamese. Mong các bro chỉ giúp:)

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tư 2007 lúc 00:33
pác vào control panel chọn mục regional and languages options, chọn tab keyboards and langiages. Pác để ý cuối tab có dòng chữ "how can i install additional languages ?, click vào đó thì pác sẽ hiểu

26 Tháng tư 2007 lúc 00:35
Mình vào bình thường mà. Vào Region and Langguage Options thay đổi Formats hay Keyboards đều được. Nhưng Language thì Việt Nam không có. Microsoft chưa phát hành.
Bạn có thể đưa xem cái hình được không?
Các bộ Language Pack nằm trong microsoft update đó.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng tư 2007 lúc 05:34
pác vào control panel chọn mục regional and languages options, chọn tab keyboards and langiages. Pác để ý cuối tab có dòng chữ "how can i install additional languages ?, click vào đó thì pác sẽ hiểu
Cảm ơn bác nhiều lắm:). Vào web của microsoft thì mới chỉ có vietnamese cho XP thôi. Vista chưa hỗ trợ:).
Mình vào bình thường mà. Vào Region and Langguage Options thay đổi Formats hay Keyboards đều được. Nhưng Language thì Việt Nam không có. Microsoft chưa phát hành.
Bạn có thể đưa xem cái hình được không?
Các bộ Language Pack nằm trong microsoft update đó.
Vista chưa hỗ trợ bác ạ, còn pack trong phần update thì không có. Xin cảm ơn bác nhiều:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday