Làm sao để chuyển danh bạ từ Sony Ericson k700i sang Iphone

13 Tháng mười một 2007 lúc 21:14
Xin các bác chỉ giúp chuyển danh bà từ Sony Ericson k700i sang Iphone, liệu có thể sync với outlook được không ạ?

Em đang cần gấp xin các bác hướng dẫn, thanks

13 Tháng mười một 2007 lúc 22:24
Xin các bác chỉ giúp chuyển danh bà từ Sony Ericson k700i sang Iphone, liệu có thể sync với outlook được không ạ?

Nếu lấy: "Danh bạ" từ trong SIM thì đã có Soft chuyển "Danh bạ" từ SIM vào IP rồi. Bạn down file Mình gửi kèm, dùng iBrick cài vào IP dùng là OK ngay. Chúc vui.

Attachments

14 Tháng mười một 2007 lúc 09:01
Nếu lấy: "Danh bạ" từ trong SIM thì đã có Soft chuyển "Danh bạ" từ SIM vào IP rồi. Bạn down file Mình gửi kèm, dùng iBrick cài vào IP dùng là OK ngay. Chúc vui.
Đã down về nhưng gà quá không biết cài vào IP qua ibrick là làm thế nào, có phải là install file pxlpkg.plist không ạ? hay là dùng upload file, nếu thế thì up vào chỗ nào, xin bác chỉ dẫn cụ thể

haonam

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng mười một 2007 lúc 09:31

đơn giản như đan zổ thôi. sync với outlook> cắm IP với máy tính mở chương trình Itune đến khi nào itune(version 7.5http://www.apple.com/itunes/download/) thấy đc IPhone bấm vào biểu tượng Iphone chọn info và sync contac nhớ chọn đường dẫn outlook và bấm sync thế là đợi 1 tí là xong ròi đấy. good luck!

14 Tháng mười một 2007 lúc 22:21
Đã down về nhưng gà quá không biết cài vào IP qua ibrick là làm thế nào, có phải là install file pxlpkg.plist không ạ? hay là dùng upload file, nếu thế thì up vào chỗ nào, xin bác chỉ dẫn cụ thể
Mình gửi lại file *.pxl, Bạn down về giải nén, mở ibrick bấm vào Applications - install from PXL file là OK. Chúc vui.

Attachments

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday