Làm sao để dùng tai nghe Iphone?

tung007

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 13:24
Các bác ơi cho em hỏi khi cắm tai nghe vào Iphone có cuộc gọi đến vẫn phải lôi máy ra sờ một cái thì mới nhận cuộc gọi. Mà để máy trong áo khi đi xe trên đường thì lại phải dừng lại lôi máy ra, thế thì chả dùng tai nghe còn hơn. Không biết có cách nào để nó tự answer không, như các điện thoại khác có chế độ tự nhận cuộc gọi khi đổ 3 hồi chuông chẳng hạn, em tìm mãi trong settings mà chả thấy có cái chế độ này, xài tai nghe mà chỉ để nghe nhạc thôi thì chán quá. Tks các bác.

tung007

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 15:31
Cám ơn bác MCQ nhiều quá thế mà em tìm mãi không ra, trong manual chắc nó có tại cái tội Iphone sờ dễ quá không chịu đọc. Thank you bác again! Chắc cũng khối bác giống em hehe

20 Tháng hai 2008 lúc 16:49
Đúng rồi bạn ơi, bấm vào mic 1 lần để trả lời điện thoại. Bấm 1 lần nữa để kết thúc cuộc gọi. Nếu đang nói chuyện, có cuộc gọi đến mà bạn muốn trả lời thì nhấn nhanh 2 lần. Mình mới thử một lần lâu rồi thì ĐT tèo nên chưa có dịp thử lại, hy vọng là nhớ chính xác:)

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday