làm sao để được như thế này ạ?

imax

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng năm 2007 lúc 16:14
Hình bạn đưa lên là của dòng Macbook Pro, người ta gọi đó là backlight.

Khi dùng Macbook Pro thì backlight sẽ tự động hoạt động mỗi khi thiếu sáng, bạn có thể điều chỉnh tăng giảm hoặc tắt luôn cái backlight này nếu muốn :D

muakskisses

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng năm 2007 lúc 21:23

em cám ơn các bác trước ,
Cái bàn phím phát sáng này, Apple gọi nó là Ambient Light Sensor Keyboard
Tuy nhiên, chiếc PowerBook này (không phải MacBook Pro) đã bị xáo trộn nhiều phím rất kỳ lạ, chắc người sử dụng cố ý làm như vậy với mục đích riêng!

tuongnhuoctran

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng năm 2007 lúc 22:06
Công nhận bác tinh mắt thật, bàn phím bị trộn tùm lum. Nhưng con này là Macbook pro chứ không phải PB bác à. Bác để ý nhá, ở cái khớp nối màn hình ý có 1 phần bằng cao su, con PB thì phần này bằng nhôm hết bác àh ^0^.

ka'

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng năm 2007 lúc 22:12
Công nhận bác tinh mắt thật, bàn phím bị trộn tùm lum. Nhưng con này là Macbook pro chứ không phải PB bác à. Bác để ý nhá, ở cái khớp nối màn hình ý có 1 phần bằng cao su, con PB thì phần này bằng nhôm hết bác àh ^0^.
Khiếp, bác này còn tinh mắt hơn, em thì chỉ thấy đen thui thôi á :D

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng năm 2007 lúc 23:24
Khớp nối đấy là chỗ bắt sóng hồng ngoại, PB nằm ở thành máy, MB chuyển sang chỗ nối màn hình. Công nhận a kiss tinh mắt quá, chữ w đáng ra nằm ngay dưới phím 2, 3...
@MACMANIA: Có phải bác Long ko? Nếu đúng thì...:D:D:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday