Làm sao để O2 mini S không bị nhắn tin 2 lần

gianghotc

Giang Hồ Tung Cánh
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 10:43
Tôi dung may O2 mini S nhưng lúc chưa cài "Spb Pocket plus" thì vẫn nhắn tin gửi đi 1 lần. Nhưng sau này khi cài đặt "Spb Pocket plus" thì mỗi lần nhắn tin đều bị gửi 2 lần. Tôi muốn hỏi liệu có cách nào khắc phục không???
Bác nào biêt có thể làm ơn chỉ dùm.Thanks:confused:

HoangAnh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng hai 2007 lúc 12:25
Bạn nhấp vào biểu tượng chữ thập của Spb Pocket plus, bạn chọn Close Button xong nhấn Feature Options. Bạn chuyển qua Exception và chọn Add, Bạn Add file tmail.exe trong thư Mục Windows là Ok ngay. Chúc Thành công

ducbinh.vn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng hai 2007 lúc 10:33
Chắc bạn đang dùng SPB plus. Khi dùng thằng này,muốn kh bị 2 tin thì sau khi tab vào send thì chờ một lát cho máy báo "mess sent" thì bạn không bị gửi 2 tin. Tóm lại lỗi này do SPB plus.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng hai 2007 lúc 19:06
Không chỉ spb-plus đâu. bất cứ task manager nào cũng nên add cái tmail.exe vào phần exception

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 07:40
Nếu dùng WA mà trong menu Task Manager không add cái anh chàng tmail.exe vào cũng bị dính trưởng như chơi. À tiện đây hỏi bà con xem hiện tại có phải mạng của vnpt và vietel đang oánh nhau hay sao ấy mà cả 2 không thể gửi tin nhắn đi và nhận được. Các em ấy kêu trời kêu đất vì kô gửi tin nhắn cho mình cũng kô nhận được, nhiều lúc gọi còn kô nổi nữa, chuối.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday