AUDIO VISUAL Làm sao để thưởng thức phim HD? - hướng dẫn A->Z

Các thớt khác của quanglinh

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Chỉ coi HD thôi mà vất vả thế cơ ah.:confused:
Chơi và làm cái gì cũng cần có đam mê thì mới thấy cái thú của nó được. Hiện nay em đã từ bỏ game rồi nên không còn ham hố HDPC nữa, cứ làm cái DHP Dune Base3D cho tiện. DÙng HDPC cũng có điểm mạnh nhưng hạn chế là loằng ngoằng. đặc biệt là độ ồn cao hơn HDP. Đây là một điểm trừ so với HDP.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Chỉ coi HD thôi mà vất vả thế cơ ah.:confused:
Ko vất vả lắm đâu bác. Hehe.
Chơi và làm cái gì cũng cần có đam mê thì mới thấy cái thú của nó được. Hiện nay em đã từ bỏ game rồi nên không còn ham hố HDPC nữa, cứ làm cái DHP Dune Base3D cho tiện. DÙng HDPC cũng có điểm mạnh nhưng hạn chế là loằng ngoằng. đặc biệt là độ ồn cao hơn HDP. Đây là một điểm trừ so với HDP.
Thế gọi là "rơi vào hố vôi" cụ nhể?
Chơi chán rùi nên bây giờ chỉ cần giữ em Oppo và Popcorn cho nó đỡ loằng ngoằng, trẻ ở nhà còn tự mở được. Hi hi. ( Em còn 2 con Tvix N6600, 1 TizzBird, 1 Egreet vứt kho.)

FROM SONY.

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Ko vất vả lắm đâu bác. Hehe.

Thế gọi là "rơi vào hố vôi" cụ nhể?
Chơi chán rùi nên bây giờ chỉ cần giữ em Oppo và Popcorn cho nó đỡ loằng ngoằng, trẻ ở nhà còn tự mở được. Hi hi. ( Em còn 2 con Tvix N6600, 1 TizzBird, 1 Egreet vứt kho.)

FROM SONY.
Em vẫn thích font phụ đề của TViX bác ạ, dày dặn và rõ ràng, nếu xonm phim thông thường thì TViX 6600N+ vẫn ngon. Chạy êm ru và mát rượi

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Em vẫn thích font phụ đề của TViX bác ạ, dày dặn và rõ ràng, nếu xonm phim thông thường thì TViX 6600N+ vẫn ngon. Chạy êm ru và mát rượi
Lúc mới có HD, nó là thương hiệu Hàn xẻng bán chạy nhất, hỗ trợ cũng tốt qua Tấn Thành. Sau đội ngũ phát triển bỏ ra làm thương hiệu TizzBird. Và bây giờ thì chìm nghỉm.

FROM SONY.

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Lúc mới có HD, nó là thương hiệu Hàn xẻng bán chạy nhất, hỗ trợ cũng tốt qua Tấn Thành. Sau đội ngũ phát triển bỏ ra làm thương hiệu TizzBird. Và bây giờ thì chìm nghỉm.

FROM SONY.
Em dùng gần như hết các đời của nó, lúc mới ra 1 tuần em đã loay hoay múc con 6600, cũng là cả 1 vấn đề về xiền, nhưng đẹp. Chỉ có N1 là em ko dùng thôi vì không thích kiểu dáng. Còn 6600, 6600N, 6600N+, S1 rồi lại N+ cụ ạ. Em xem nhưng thích cả bày nữa. Thiết kế mà tủn mủn em cũng ko thích. S1 thì ồn nên em loại sau khi dùng 1 thời gian ngắn để quay lại 6600N+.

Bài viết cần bạn xem thêm

Đúng là giờ em mới biết thật
Lazada Vietnam Master card on Monday