Làm sao để trở thành "Thành viên chính thức"?

Các thớt khác của vinhrocker

leeht

GÂY DỰNG
Anh viết bài, đăng bài, tranh luận và thảo luận ở tất cả các mục thuộc khu vực Phong cách cá nhân, Công nghệ cũng như mục Quy định - Hướng dẫn này thì mới được tính nhé. Em không nhầm thì phải có 30 bài viết trở lên anh mới được mở đấu giá nhé. Chắc cú hơn thì cứ 50 bài đi anh ạ. Mỗi ngày anh chỉ nên có 1 hoặc 2 bài viết, thảo luận ở các khu vực em nêu trên thôi nhé. Không các MOD lại khóa tài khoản của anh với lỗi Spam đó. Còn đăng bài, viết bài, tranh luận, thảo luận thế nào anh xem lại Nội quy diễn đàn nhé. Chịu khó tìm hiểu thì các câu hỏi tương tự của anh, ở diễn đàn đều có câu trả lời rồi mà. Chúc anh sinh hoạt tại HHVN vui vẻ :)
Phải trên 30 mới được mở thớt đấu giá chứ ko phải từ GÂY DỰNG trở lên là đc mở bài à bác? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

hoangnghiavnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phải trên 30 mới được mở thớt đấu giá chứ ko phải từ GÂY DỰNG trở lên là đc mở bài à bác? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Đương nhiên phải là thành viên GÂY DỰNG bác mới được mở đấu giá nhưng cũng còn phải đạt số bài viết 30 - 50 bài trở lên mới được mở bác ạ :)

hoangnghiavnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao em test nick em mới có 14 bài mà cũng có nút MỞ THỚT trong ĐẤU GIÁ rồi bác ơi.
Có nút Mở thớt trong Đấu giá vậy thôi. Nhưng bâc đăng bài Đấu giá lên, MOD lại khóa vào thôi bác ạ. Chưa đủ điều kiện :)

Nguyen Dinh Duy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Anh viết bài, đăng bài, tranh luận và thảo luận ở tất cả các mục thuộc khu vực Phong cách cá nhân, Công nghệ cũng như mục Quy định - Hướng dẫn này thì mới được tính nhé. Em không nhầm thì phải có 30 bài viết trở lên anh mới được mở đấu giá nhé. Chắc cú hơn thì cứ 50 bài đi anh ạ. Mỗi ngày anh chỉ nên có 1 hoặc 2 bài viết, thảo luận ở các khu vực em nêu trên thôi nhé. Không các MOD lại khóa tài khoản của anh với lỗi Spam đó. Còn đăng bài, viết bài, tranh luận, thảo luận thế nào anh xem lại Nội quy diễn đàn nhé. Chịu khó tìm hiểu thì các câu hỏi tương tự của anh, ở diễn đàn đều có câu trả lời rồi mà. Chúc anh sinh hoạt tại HHVN vui vẻ :)
Cảm ơn bạn nhé.Kiểm tra thấy nick mình chỉ có 13 thảo luận. Cũng chẳng comment gì nhiều nên không có điểm.

Gửi từ RMX1919 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

bitis06

Thích đủ thứ!
MÁY HỎNG
GẮN KẾT

Bài viết cần bạn xem thêm

E có đăng bài này bên mục mua bán đt, nhưng chưa hiểu lý do, hay có lý do gì bị xóa bài viết. Ko thấy thông báo hay gì ạ? ...