Làm sao để trở thành "Thành viên chính thức"?

Các thớt khác của vinhrocker

bitis06

Thích đủ thứ!
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
Bác Dép cho em hỏi: Em tưởng GẮN KẾT là kịch sàn rồi, lại còn có cả THÀNH VIÊN DANH DỰ như này nghĩa là thế nào? Chỉ điều gì ạ? Em không biết thì em phải hỏi thôi. Hỏi cho biết :D - Thanks bác :D

View attachment 963866
Cái này thì e chịu ạ! Thú thực e chả quan tâm mấy cái chức danh hão làm giề cả. Sống sao cho đúng bản chất của mình là OK rồi ạ. Hí hí. Lâu năm chưa chắc đã ra gì, trẻ tuổi cũng chưa chắc là trẩu tre. Cái này ko thể hàm hồ oánh giá 1 con người đc bác ạ.

hoangnghiavnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này thì e chịu ạ! Thú thực e chả quan tâm mấy cái chức danh hão làm giề cả. Sống sao cho đúng bản chất của mình là OK rồi ạ. Hí hí. Lâu năm chưa chắc đã ra gì, trẻ tuổi cũng chưa chắc là trẩu tre. Cái này ko thể hàm hồ oánh giá 1 con người đc bác ạ.
He. Em đã bảo là em hỏi để biết thôi mà. Tại lần đầu gặp, thấy lạ lạ anh ơi. Chứ em có phải nhìn vào đấy để đánh giá ai đâu? Em thấy nhiều anh em NHẬP HỘI lại ngon choét ý :D

Last edited:

leeht

GÂY DỰNG
Bác Dép cho em hỏi: Em tưởng GẮN KẾT là kịch sàn rồi, lại còn có cả THÀNH VIÊN DANH DỰ như này nghĩa là thế nào? Chỉ điều gì ạ? Em không biết thì em phải hỏi thôi. Hỏi cho biết :D - Thanks bác :D

View attachment 963866
Ngày xưa hay tham gia mấy diễn đàn thì em thấy đây là mấy người có đóng góp công sức hay tiền bạc cho diễn đàn thời kỳ đầu thành lập bác ạ. :D :D

bedieu07

Xe thồ cửa khẩu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vào đọc com mừn thấy 1 số bác có biểu hiện phai nhạt lí tưởng, đang "tự diễn biến" tự chuyển hóa" đó nha ;)

Bài viết cần bạn xem thêm

Đấu giá thiết bị như tiêu đề. Mua cho vợ dùng đc mấy hôm lại không thích nên em giải tán. Máy mới fullbox, bản Hàn, màu đen, ko xước. Đánh giá 99%.
Đấu giá theo quy định Handheld, kết thúc 22h03 23/5/2020.
Giá khởi điểm: 15.000.000 đồng
Bước giá: lớn ...