làm sao gở bỏ password trong file zip

Các thớt khác của insight
21 Tháng mười hai 2006 lúc 23:45
Chào mấy bác,

Bác nào rành món gở bỏ password trong file zip tư vấn em với, em đang sống dở chết dở với cái nó đây. Mong các bác kíu em với,

Cám ơn các bác nhiều lắm lắm luôn

CC bác Mod - Em đang cần cái này lắm nhé bác - mong bác đừng del bài của em, mong rằng có đại ca nào ở đây kíu em trong lúc này

diadoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười hai 2006 lúc 12:08
Còn nước thì còn tát, có Tool thì cứ dùng thử xem. Với những tài liệu quan trọng thì cho máy chạy vài tiếng hay vài ngày đâu có quan trọng gì.

Còn tool thì đầy trên enfull hay 9down, cứ tìm thằng nào được vote nhiều sao mà down, chìa chiếc đầy đủ cả.

22 Tháng mười hai 2006 lúc 17:49
còn nước, còn tát thôi bác ạ - với cái phần mềm "advanced zip password recovery" ver 3.54 - tớ đã có được 2 files rồi (1 file 7 ký tự, và file còn lại 6 ký tự).

Nhưng tớ còn tớ 3 file nữa - hiện nay mới dò được tới 7 ký tự - hic hổng biết có phần mềm nào smart hơn không.

bác nào có kinh nghiệm trong vụ này tư vấn tớ với - hậu tạ chầu nhậu ra trò

22 Tháng mười hai 2006 lúc 18:22
à quên, tớ dùng con T42 với 2GB RAM - máy chạy ngày, chạy đêm - chỉ có ngưng những lúc ngắt giữa xách đi, xách về thôi.

Nhân tiện, em cài phần mềm Visual Zip Password Recovery 6.1 của zipcure (www.zipcure.com) mà không có cái ấy của nó - Bác nào có cho em xin cái này với.
(bác mod đường xóa bài em nhé, em đang xin xỏ thực sự đó bác)

Cám ơn các bác nhiều trước nhé

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 8

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Ngay sau khi Apple phát hành bản iOS 12.1.2 nhằm “sửa lỗi ảnh hưởng đến kết nối mạng trên iPhone XR, iPhone XS và iPhone XS Max tại Thổ Nhĩ Kỳ", thì trang Forbes đã phát hiện rằng, lỗi này không chỉ ảnh hưởng đến người dùng ở Thổ Nhĩ Kỳ nữa, mà còn l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday