Làm sao gỡ được chương trình Efficasoft Celedial?

19 Tháng hai 2008 lúc 15:39
E đang dùng WM 2003SE.

E thấy có chương trình soft Efficasoft Celedial giúp cho việc dial rất thuận tiện. Khi quay số điện thoại thì mỗi khi nhấn vào một số nó sẽ list ra danh sách tất cả người có số điện thoại bắt đầu bằng số đó. Sau khi nhấn số tiếp theo thì nó sẽ tiếp tục loại dần ra. Đây là chương trình rất hay cho WM.

Sau khi dùng e muốn gỡ bỏ ra thì không thể bỏ được cho dùng dùng qua Syn hay trực tiếp vào Start/Settings/ System/Remove Programs thì máy đề báo là không Uninstall được.

Có bác nào đã thử nghiệm chương trình này và biết cách gỡ thì hướng dẫn với.

Thanks

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng hai 2008 lúc 18:16
E đang dùng WM 2003SE.

E thấy có chương trình soft Efficasoft Celedial giúp cho việc dial rất thuận tiện. Khi quay số điện thoại thì mỗi khi nhấn vào một số nó sẽ list ra danh sách tất cả người có số điện thoại bắt đầu bằng số đó. Sau khi nhấn số tiếp theo thì nó sẽ tiếp tục loại dần ra. Đây là chương trình rất hay cho WM.

Sau khi dùng e muốn gỡ bỏ ra thì không thể bỏ được cho dùng dùng qua Syn hay trực tiếp vào Start/Settings/ System/Remove Programs thì máy đề báo là không Uninstall được.

Có bác nào đã thử nghiệm chương trình này và biết cách gỡ thì hướng dẫn với.

Thanks
Bác thử SOFT RESET trước khi gỡ xem sao! Một số pm phải vậy đấy!

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday