Làm sao lấy lại dữ liệu bị mất khi dùng Hide Folder?

Các thớt khác của Mikami
14 Tháng sáu 2007 lúc 07:19
Mình dùng Hide Folder để ẩn một số dữ liệu,sao đó không thể nào làm cho chúng hiện trở lại,cả Hide Folder cũng không thể nhận ra được.Không biết có bác nào có kinh nghiệm dùng qua ct này,xin giúp mình khôi phục lại dữ liệu,cám ơn các bác rất nhiều.

bilavx

nguyenhuynh.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng sáu 2007 lúc 13:19
nếu HF có đặt pass, bạn vào regety, tìm mọi từ hidefolderXP xóa hết. thế là log vao hide folder được rùi đấy, vào ấy làm như bác trên đã chỉ là ok.

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng sáu 2007 lúc 22:22
bác thử vào Safe Mode xem sao, 1 số chương trình khg hide trong Safe Mode, 1 cách khác là khi HF bị hư thì nó hay để trong các folder có số 1, 2, 3....

còn khg nữa thì dùng chương trình Recovery để lấy lại

15 Tháng sáu 2007 lúc 06:37
bác thử vào Safe Mode xem sao, 1 số chương trình khg hide trong Safe Mode, 1 cách khác là khi HF bị hư thì nó hay để trong các folder có số 1, 2, 3....

còn khg nữa thì dùng chương trình Recovery để lấy lại
Bác có thể giới thiệu cho mình một vài ct không?Lúc trước mình cũng có thử dùng recovery data để quét,vẫn nhận thấy được,có điều khi phục hồi lại thì nó đòi phải mua.:eek:

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday