Làm sao Recovery Dell inspiron E1405 ???

Các thớt khác của taro_misaki
24 Tháng bảy 2007 lúc 11:27
Laptop này xài HDH Wins Media Center, em muốn đổi lại xài Win XP Sp2. Em vừa format lại cái laptop nhg cài Wins mới thì ko nhận đc card mạng, sound,graphic ... Trên laptop vẫn còn 1 partition ẩn nghe nói để recovery nhưng em ko biết cách nào để kích hoạt cho cái recovery đó chạy. Em thử lúc boot vào có chữ Dell thì bấm Ctrl-F11 nhg vẫn chưa được :(

Có ai bít cách recovery hoặc là web có driver cho dòng máy này vì em search hoài cũng chưa ra :(

Cám ơn mọi người nhiều !

24 Tháng bảy 2007 lúc 12:40
hi

Laptop này xài HDH Wins Media Center, em muốn đổi lại xài Win XP Sp2. Em vừa format lại cái laptop nhg cài Wins mới thì ko nhận đc card mạng, sound,graphic ... Trên laptop vẫn còn 1 partition ẩn nghe nói để recovery nhưng em ko biết cách nào để kích hoạt cho cái recovery đó chạy. Em thử lúc boot vào có chữ Dell thì bấm Ctrl-F11 nhg vẫn chưa được :(

Có ai bít cách recovery hoặc là web có driver cho dòng máy này vì em search hoài cũng chưa ra :(

Cám ơn mọi người nhiều !
Bạn có bao nhiêu đĩa recovery, mình xài IBM khi mua máy có tới 4 đĩa , khi khởi động thì để đĩa start up. sau đó chọn phân vùng phục hồi rồi lần lược để cái đĩa còn lại là final C và disk 1 và disk 2 vào là OK. Hoặc bạn vào trang web của Dell mà down driver về. Có gì PM cho mình.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday