Làm sao Recovery Dell inspiron E1405 ???

Các thớt khác của taro_misaki
24 Tháng bảy 2007 lúc 11:27
Laptop này xài HDH Wins Media Center, em muốn đổi lại xài Win XP Sp2. Em vừa format lại cái laptop nhg cài Wins mới thì ko nhận đc card mạng, sound,graphic ... Trên laptop vẫn còn 1 partition ẩn nghe nói để recovery nhưng em ko biết cách nào để kích hoạt cho cái recovery đó chạy. Em thử lúc boot vào có chữ Dell thì bấm Ctrl-F11 nhg vẫn chưa được :(

Có ai bít cách recovery hoặc là web có driver cho dòng máy này vì em search hoài cũng chưa ra :(

Cám ơn mọi người nhiều !

24 Tháng bảy 2007 lúc 12:40
hi

Laptop này xài HDH Wins Media Center, em muốn đổi lại xài Win XP Sp2. Em vừa format lại cái laptop nhg cài Wins mới thì ko nhận đc card mạng, sound,graphic ... Trên laptop vẫn còn 1 partition ẩn nghe nói để recovery nhưng em ko biết cách nào để kích hoạt cho cái recovery đó chạy. Em thử lúc boot vào có chữ Dell thì bấm Ctrl-F11 nhg vẫn chưa được :(

Có ai bít cách recovery hoặc là web có driver cho dòng máy này vì em search hoài cũng chưa ra :(

Cám ơn mọi người nhiều !
Bạn có bao nhiêu đĩa recovery, mình xài IBM khi mua máy có tới 4 đĩa , khi khởi động thì để đĩa start up. sau đó chọn phân vùng phục hồi rồi lần lược để cái đĩa còn lại là final C và disk 1 và disk 2 vào là OK. Hoặc bạn vào trang web của Dell mà down driver về. Có gì PM cho mình.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Châu Âu sắp sửa ban hành GDPR. Đây là tất cả những thông tin bạn cần biết.

Vào ngày 25 tháng 5 năm 2018 này, GDPR sẽ chính thức có hiệu lực trên toàn Châu Âu và toàn bộ các công ty dù lớn hay nhỏ cũng đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday