Làm sao tắt hẳn 1 chtr

18 Tháng ba 2007 lúc 19:49
Em đang dùng NEO, lúc ấn vào dấu x để tắt chtr thì nó ko tắt hẳn mà vẫn chạy ẩn, nghe nói có phần mềm nhỏ nhỏ nào đó có chức năng tắt hẳn hoặc để minimize, bác nào có chỉ giúp em nhé

18 Tháng ba 2007 lúc 22:20
ah ma sao pocket plus lại khi tắt xong thì nó tắt hẳn nhưng mình mở vá tắt nhiều chương trình thì thấy nó chiếm file trong rom ko bit có file nào làm nó thoát hẳn để ko làm nẵng máy ko các bác. chứ mình khi nặng máy thế nào cũng phải restar lại. ko bit có bác nào để ý chuyện này ko nhỉ.

19 Tháng ba 2007 lúc 14:06
ah ma sao pocket plus lại khi tắt xong thì nó tắt hẳn nhưng mình mở vá tắt nhiều chương trình thì thấy nó chiếm file trong rom ko bit có file nào làm nó thoát hẳn để ko làm nẵng máy ko các bác. chứ mình khi nặng máy thế nào cũng phải restar lại. ko bit có bác nào để ý chuyện này ko nhỉ.
Không có chuyện đó thì người ta làm cái lỗ nhỏ bên sườn máy làm gì. Chính là để reset đó. Dùng cái SPB Pocket Plus là ổn, nếu muốn chiếm ít Ram thì dùng ''Cây nhà lá vườn''

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday