Làm sao turn off Blue Angel????

Status
Không mở trả lời sau này.

changbuon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng một 2007 lúc 10:12
Số là em mới tậu một em nhưng chiu chết không thể tắt nguồn được, các bác đã xài qua chỉ bảo em với!! :p
Em đã thử mọi cách nhưng cái nút on/ off gần chỗ thẻ nhớ chỉ tắt màn hình hoặc tắt đèn thôi, mà mỗi lần thay pin hay Sim tự nhiên tháo cục pin cái rụp thấy áy náy sao ấy!!:confused:

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 11:02
đúng roaì, lúc trước mới mua em cũng áy náy như bác. ppc chỉ power off nó được thôi bác ạ, chứ ko như mấy em mobile thường kia turn off được đâu. cứ bụp nó đi, chẳng fải ngại ngùng gì hết

O22s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 11:20
PPC nó luôn trong chế độ hoạt động, ko tắt được chỉ có tắt chức năng phone được thôi bạn ah. Còn máy mà muốn tắt ah???. Thì chỉ có tháo pin thôi bạn ah.

pookmail

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng một 2007 lúc 18:10
Tôi đang dùng TyTN dòng Hermes, giữ phím Power chừng 5s là nó hỏi có muốn tắt ko, ok là tắt sạch sẽ luôn. Đâu cần tháo pin. Nói chng đa phần thiết bị cầm tay nhấn power lâu lâu 1 chút là nó hiểu mình muốn tắt máy à. Bạn thử xem.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday