Làm sao xóa được nhạc trong iPhone? Xin giúp đỡ!

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười một 2007 lúc 17:46
Sau khi sync nhạc trong iTunes vào cái iPhone. Vì thấy nhiều quá nên muốn xóa bớt nhưng mò mãi mà không biết làm sao. Nhờ mọi người giúp với!
Xóa từng bài hoặc xóa hết cũng được. Cám ơn nhiều!

angelhell

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng mười một 2007 lúc 22:36
Đơn giản, bác tạo 1 cai Playlist nào đó để trắng tinh ko add bài nào vào :D, ABC gì cũng đc ở iTunes rồi chọn tab Music, rồi đánh đấu vào playlist đó thôi, sau khi Sync xong iTunes chả có gì là chắc :D

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười một 2007 lúc 23:43
@treo650: không được bồ ơi! Thử rùi.
@angelhell: tiếc quá! chưa thử theo cách bồ nói. Đang sync với Mac, phải chuyển sang sync bên Win thì nó mới cho xóa. (giống như là sync với 2 máy khác nhau).

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười một 2007 lúc 00:00
@angelhell: tiếc quá! chưa thử theo cách bồ nói. Đang sync với Mac, phải chuyển sang sync bên Win thì nó mới cho xóa. (giống như là sync với 2 máy khác nhau).
Sao thế nhỉ? E vẫn xóa phim, nhạc, hình như thế mà. Vấn đề là anh khi sync anh phải bỏ các thư mục đã sync trước đó đi rồi làm lại là okie ngay mà.

cuted3v1l

heo mập
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười một 2007 lúc 00:06
mai mang lên piano sync với máy của e là nó sạch bách ah :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday