Làm thế nào để cả màn chiếu và laptop panasonic đều hiện hình (khi đã kết nối với máy chiếu)

Các thớt khác của tuanhdo

tuanhdo

NHẬP HỘI
Mình đang muốn kết nối con laptop panasonic CF-T4 với máy chiếu, nhưng chỉ được ở chế độ: có hiện hình trên màn chiếu nhưng lại không hiện được hình trên laptop (màn hình laptop chỉ có mầu đen thui).
Mình muốn hiện được hình trên cả màn chiếu và máy tính nhưng không được mặc dù mình đã ấn phím Fn + F3 (có biểu tượng máy chiếu ở phím F3).
Bạn nào có kinh nghiệm về việc này xin chỉ giáo. Mình xin cám ơn trước.

an-huynh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình đang muốn kết nối con laptop panasonic CF-T4 với máy chiếu, nhưng chỉ được ở chế độ: có hiện hình trên màn chiếu nhưng lại không hiện được hình trên laptop (màn hình laptop chỉ có mầu đen thui).
Mình muốn hiện được hình trên cả màn chiếu và máy tính nhưng không được mặc dù mình đã ấn phím Fn + F3 (có biểu tượng máy chiếu ở phím F3).
Bạn nào có kinh nghiệm về việc này xin chỉ giáo. Mình xin cám ơn trước.

Hi Hi,

Việc này đơn giản mà ! Bạn nhấn Fn+F3 1 lần -> màn chiếu hiện lên hình, bấm tiếp Fn+F3 --> màn chiếu+laptop đều hiện, bấm tiếp lần nữa thì trở về chỉ còn laptop. Noi chung là bạn bấm 2 lần Fn+F3 nhé. Chú ý: với các máy cấu hình thấp hoặc cạc màn hình dùng share thì chúng ta bấ m phím và chờ 1 tí ti.
Chúc bạn thành công .
Bye
Thúc Ấn

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt