Lam the nao de choi game games Java tren PPC

19 Tháng ba 2007 lúc 23:36
Cac anh em co the giup minh lam the nao de cai cac game java tren PPC duoc ko??? truoc day minh dung may Nokia 6600 cai duoc game 2005 real football rat hay nhung nay minh chuyen sang dung may Motrola MPX ko co tich hop java nen ko the cai duoc tro nay. Minh nghe noi co chuong trinh java ao gi do giup co the cai duoc game java tren PPC, cac ban chi dum nhe. Cam on nhieu...

20 Tháng ba 2007 lúc 22:12
Bạn nên gõ tiếng Việt đi, nếu không muốn bị xóa bài. Có thể trả lời bạn như sau:
1. MPX 300 đúng là PPC phone, bạn muốn dùng Java có thể dùng Intent Midlet manager hoặc iPAQ Midlet Manager.
2. Không nên chơi các game Java trên PPC (do bác Bill thù java lắm nên mới sáng tạo ra .net), bác nên tìm game tương đương chạy trực tiếp.

20 Tháng ba 2007 lúc 22:36
Bạn nên gõ tiếng Việt đi, nếu không muốn bị xóa bài. Có thể trả lời bạn như sau:
1. MPX 300 đúng là PPC phone, bạn muốn dùng Java có thể dùng Intent Midlet manager hoặc iPAQ Midlet Manager.
2. Không nên chơi các game Java trên PPC (do bác Bill thù java lắm nên mới sáng tạo ra .net), bác nên tìm game tương đương chạy trực tiếp.
Cảm ơn bạn nhiều. Thế có thể download 2 phần mềm đó ở đâu vậy bạn. Mình muốn thử tài với bác Bill 1 lần...:D

21 Tháng ba 2007 lúc 01:34
Cảm ơn bạn nhiều. Thế có thể download 2 phần mềm đó ở đâu vậy bạn. Mình muốn thử tài với bác Bill 1 lần...:D
Bác thử gọi điện hỏi anh Gúc xem. Từ ngày quen anh ấy đến giờ, tôi mắc bệnh lười nhớ. Trang của Intent là http://tao-group.com/

Bài viết cần bạn xem thêm

Khăn giây lau tay với nguyên liệu gồm bột giấy và sợi bông đem lại sự min màng dễ chịu cho người sử dung. Không sử dụng giấy tái chế, khăn giấy của chúng tôi đảm bào độ trắng, dai, không bụi, không rã khi lau tay ướt, lau mặt.
Lazada Vietnam Master card on Monday