Làm thế nào để download video Clip từ 24h.com.vn

3 Tháng bảy 2007 lúc 11:50
Tôi là fan của heldheldvn.com nhưng cũng là fan của henry. Gần đây 24h.com.vn có một số video clip ề Henry nhưng không thẻ download được. Không biêt phải đưa vào mục nào nên tôi tạm đưa vào mục chia sẻ vậy. Mong nhận được sự giúp đỡ Làm thế nào để download video Clip từ 24h.com.vn
Xin chân thành cảm ơn.

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 19:51
Tôi là fan của heldheldvn.com nhưng cũng là fan của henry. Gần đây 24h.com.vn có một số video clip ề Henry nhưng không thẻ download được. Không biêt phải đưa vào mục nào nên tôi tạm đưa vào mục chia sẻ vậy. Mong nhận được sự giúp đỡ Làm thế nào để download video Clip từ 24h.com.vn
Xin chân thành cảm ơn.
Bác dùng một số phần mềm hỗ trợ download như là IDM, hay Orbit là bác có thể lấy được liền hà. Nếu dùng Orbit bác chỉ cần nhấp vào cái button GetIt xuất hiện trên màn hình 24h (sẽ xuất hiện sau khi bác cài Orbit), sau đó download thôi.

poochuse

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 22:13
Bác dùng một số phần mềm hỗ trợ download như là IDM, hay Orbit là bác có thể lấy được liền hà. Nếu dùng Orbit bác chỉ cần nhấp vào cái button GetIt xuất hiện trên màn hình 24h (sẽ xuất hiện sau khi bác cài Orbit), sau đó download thôi.
Bác lấy links kiểu gì mà bác bảo là dùng IDM or Flashget

Trước đây thì em vẫn dùng cái Pluggins của Firefox là Video Download thì lấy đc links (đuôi là flv) nhưng bây giờ thuốc này ko hiệu nghiệm rồi

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 11:59
Trong phần option của IDM, chọn tab file types, ở trong cái ô mà chọn các kiểu file để IDM tự động download, các bác thêm vào flv (nhớ khoảng cách trắng giứa các kiểu file). OK, thoát ra giờ vô trang nào đó mà chạy file flv, IDM sẽ tự động down các file này về cho các bác, hầu hết các trang web như Youtube, google video, và cả 24h đều dùng file flv.
Em làm như vậy và download được.

poochuse

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 22:40
Trong phần option của IDM, chọn tab file types, ở trong cái ô mà chọn các kiểu file để IDM tự động download, các bác thêm vào flv (nhớ khoảng cách trắng giứa các kiểu file). OK, thoát ra giờ vô trang nào đó mà chạy file flv, IDM sẽ tự động down các file này về cho các bác, hầu hết các trang web như Youtube, google video, và cả 24h đều dùng file flv.
Em làm như vậy và download được.
Youtube hay Google video thì em vẫn down đc, chỉ có 24h là ko đc thui

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday