Làm thế nào để nghe nhạc qua Bluetooth

quanghoa112

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi có tai nghe Bluetooth nhưng ko nghe dc nhạc, chỉ nghe dc điện thoại thôi, có ai biết thì chỉ cho tôi nhé. Cám ơn nhiều....

Dragon

Love the luxury
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
quanghoa112 said:
Tôi có tai nghe Bluetooth nhưng ko nghe dc nhạc, chỉ nghe dc điện thoại thôi, có ai biết thì chỉ cho tôi nhé. Cám ơn nhiều....
Nếu là dòng O2 thì không nghe đc
Ở mấy cái symbian 60 nghe đc thôi bác à

dashatou

GẮN KẾT
Có giải pháp mới này thì máy nào cũng nghe được nhạc bằng tai nghe bluetooth cả:
Tham khảo thêm tại đây

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:) anh ơi ko fải thế đâu cái này là nghe nhạc qua cái MS Duo và có thể nói chuyện qua BT chứ không fải nghe qua BT. Em đang có cái này mà xài củ chuối không thể tả :), hiện tại có tai nghe của HP là tai nghe Stereo có thể nghe nhạc qua BT nhưng không dùng được cho các dòng XDA. Có lẽ trong thời gian tới sẽ phổ biến hơn.

dashatou

GẮN KẾT
Đúng như Ducga nói, tuy nhiên dùng nó chuối thế nào hả Ducga? mình cũng đang phân vân vì dù sao cái này thì cũng lại phải có dây nối tai nghe, cũng lại lòng thòng giống như mình cắm tai nghe vào máy. Có lẽ chỉ thích hợp với ai dùng máy không nghe được nhạc mà lại muốn nghe nhạc thôi! Chắc chẳng mua nữa!

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thứ nhất là nó rất kén pin, fải pin xịn mới dùng được (tốt nhất là pin sạc), pin tầu AAA ko lên được đâu ạ. Thứ 2 là kén nhạc, chỉ đọc được Mp3 thôi, MS Duo đi kèm là 64MB dùng cũng chỉ ghi được 20 bài là cùng. Thứ 3 là do dùng mỗi 1 cục Pin AAA nên nghe 1 tẹo là hết pin (tầm 3,4 tiếng gì đó). Thứ 4 là nghe nhạc tiếng nhỏ lắm, tai nghe đi kèm dây ngắn nên fải treo lủng lẳng trước cổ (nói chuyện cũng vậy vì cái Mic nằm trên thân máy). Còn về BT thì ok không có vấn đề gì. Em lúc đầu cũng máu lắm nhờ bạn mua rồi gửi qua cuối cùng mất oan tiền mà chả có gì hay ho, chắc đợt sau về cho thằng em họ làm MP3 nghịch. Đừng nên mua anh ạ không lại tiếc như em đấy...

smallgent

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
quanghoa112 said:

Tớ thấy 6365 nghe được còn O2 hay Imate thì không, chẳng hiểu tại sao?

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình muốn mua tai nghe HBH600 mà tìm trên các siêu thi điện thoại o có có ai biết chỉ giúp ở TPHCM và giá bao nhiêu? sử dụng cho O2 II, và O2 IIs được o ?
Cảm ơn

auhuynh

GÂY DỰNG
Em search tren XDA-DEV.. thấy họ có nêu chương trình, nhưng cài thì chả hiểu sao bị tịt luôn, chả nghe nói được gì...đành phải đợi xem có phiên bản nào bổ sung cho XDA k... I-)

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
với bluetooth 1.1, các bác không thể nghe mp3 qua tai headphone bluetooth được. Đành phải chờ nâng cấp máy vậy. Dồn thật nhiều tiền vào.... :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...