Làm thế nào để sửa bài đã gởi?

Các thớt khác của HEPZA
Status
Không mở trả lời sau này.

HEPZA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 01:33
Sau khi em gởi bài xong, nếu Edit lại ngay thì được, nhưng sau đó thì không vào để sửa được. Có phải sau 1 thời gian nhất định hoặc có bài gởi tiếp theo thì không sửa bài của mình được nữa phải không?
Các bác giúp em với - Cám ơn!

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
5 Tháng tư 2007 lúc 08:28
Sau khi em gởi bài xong, nếu Edit lại ngay thì được, nhưng sau đó thì không vào để sửa được. Có phải sau 1 thời gian nhất định hoặc có bài gởi tiếp theo thì không sửa bài của mình được nữa phải không?
Các bác giúp em với - Cám ơn!
Chào Bác HEPZA,
Bác thuộc diện lão làng ở HHVN, đã gửi tới 232 bài rồi mà sao Bác hỏi câu....ai cũng biết chỉ Bác chưa biết ??? Hay là "huỡn" quá (tức là ở không) không biết hỏi gì hỏi đại cho có hỏi? :D :D Chúc sức khỏe Bác.

HEPZA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 11:07
Vậy thì nhỡ mà post sai chính tả hay sai gì đó chỉ còn cách gọi cho Mod hay PM cho BAD thôi nhỉ.hehe.
@Lamson: mấy cái vụ I tờ này em gà lắm bác ạ - không biết thật!
Cám ơn các bác nhiều!

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
6 Tháng tư 2007 lúc 20:53
Sẵn đây, em ko biết các Mods có thể vui lòng nói rõ hơn vì sao lại phải đặt ra chế độ "sau 15' thì ko cho edit bài post" nữa ạ ?

1 trong các lí do đó có phải để tránh tình trạng edit giá sau khi đã bid trong các phiên đấu giá ko ạ ?

Vậy có thể thay đổi lại cơ chế như sau : người tạo topic sẽ có toàn quyền edit bài post thứ 1 của topic (ko bị giới hạn thời gian), còn các bài post sau đó thì vẫn áp dụng luật "15' hết giờ" như trc :D đc ko ạ.

Vài ý kiến thắc mắc, mong đc nghe các Mods giải đáp :)

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tư 2007 lúc 22:53
Sẵn đây, em ko biết các Mods có thể vui lòng nói rõ hơn vì sao lại phải đặt ra chế độ "sau 15' thì ko cho edit bài post" nữa ạ ?

1 trong các lí do đó có phải để tránh tình trạng edit giá sau khi đã bid trong các phiên đấu giá ko ạ ?

Vậy có thể thay đổi lại cơ chế như sau : người tạo topic sẽ có toàn quyền edit bài post thứ 1 của topic (ko bị giới hạn thời gian), còn các bài post sau đó thì vẫn áp dụng luật "15' hết giờ" như trc :D đc ko ạ.

Vài ý kiến thắc mắc, mong đc nghe các Mods giải đáp :)
Bạn có thể yêu cầu Vbulletin bổ sung chức năng như bạn miêu tả vào bản nâng cấp tiếp theo :)

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
6 Tháng tư 2007 lúc 23:24
Hì ^^ anh Bad :D em cứ nghĩ là vBulletin có sẵn chức năng này rồi, có điều do theo quy định nên Admin đã tắt các quyền edit bài của member đi ạ, vì bên PPCVN, nếu em ko nhầm thì cũng đang dùng vBulletin và ng` tạo topic có thể tự do edit bài post của mình mà ko bị giới hạn thời gian

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday