Làm thế nào để tắt tiếng của Kaspersky đi ạ ?

Các thớt khác của PinkForever
Status
Không mở trả lời sau này.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười một 2007 lúc 01:12
Em mới tập dùng Kaspersky, để máy 24/24h nhưng mỗi lần có virus là nó lại kêu toáng lên như tiếng lợn kêu ré lên rất khó chịu, làm thế nào tắt tiếng nó đi được ạ ? Em mò trong phần setting nhưng ko tìm thấy ?

Điều nữa em nghe nói dùng Kaspersky dễ chậm máy lắm, phải "biết cách" setting thế nào cho ko chậm mà vẫn hiệu quả ? Bác nào biết share em với, trước giờ em dùng NAV quen giờ mới chuyển qua Kaspersky ạ.

9 Tháng mười một 2007 lúc 03:15
Ớ phần tiếng nếu bạn đang dùng Vista thì có thể tắt được vì Vista có thể tắt được tiếng của từng phần mềm riêng biệt mà không ảnh hưởng đến phần mềm khác ví dụ như yahoo,window media player... bạn bấm thẳng vào mục chỉnh sound đó.

the_kid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười một 2007 lúc 08:34
Em mới tập dùng Kaspersky, để máy 24/24h nhưng mỗi lần có virus là nó lại kêu toáng lên như tiếng lợn kêu ré lên rất khó chịu, làm thế nào tắt tiếng nó đi được ạ ? Em mò trong phần setting nhưng ko tìm thấy ?

Điều nữa em nghe nói dùng Kaspersky dễ chậm máy lắm, phải "biết cách" setting thế nào cho ko chậm mà vẫn hiệu quả ? Bác nào biết share em với, trước giờ em dùng NAV quen giờ mới chuyển qua Kaspersky ạ.

bạn mở kasper . chon phần service. chon setting mục interaction ,o phân enable notifications chọn advanced. trong mục sound bỏ hết. ok

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday