Làm Thế Nào Sửa Reminder trong Pocket Breeze

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười hai 2007 lúc 10:26
Pocket Breeze là 1 soft rất hay trợ giúp nhắc nhở special events (sinh nhật, anniversaries...) và tasks tuy nhiên có 1 bất tiện mà em chưa tìm cách khắc phục được. Cứ đến gần 12g đêm là nó réo reminder những events của ngày hôm sau. Nhiều khi đang ngủ ngon bị nó dựng dậy. Bác nào có cách khác phục xin chỉ giáo.

Cám ơn và chúc 1 tuần vui vẻ.

18 Tháng mười hai 2007 lúc 16:00
mình thấy khi mình tạo ngày sinh nhật hay nhắc nhở một công việc gì đó thì nó cho chọn khoảng thời gian từ mấy giờ đến mấy giờ mà? mình vvẫn dùng hoài không thấy vấn đề gì cả, bạn chú ý lại giờ xem có lẽ khi bạn tạo thì bạn không để ý đến giờ, chúc vui vẻ.

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười hai 2007 lúc 17:49
mình thấy khi mình tạo ngày sinh nhật hay nhắc nhở một công việc gì đó thì nó cho chọn khoảng thời gian từ mấy giờ đến mấy giờ mà? mình vvẫn dùng hoài không thấy vấn đề gì cả, bạn chú ý lại giờ xem có lẽ khi bạn tạo thì bạn không để ý đến giờ, chúc vui vẻ.
ấi đó chỉ áp dụng cho phần calendar và task thôi, bác ạ. Trong Pocket Breeze có phần special events tự động nhắc sinh nhật hay anniversaries. Em nào có thấy nó nằm ở đâu đâu. Không lẽ bó tay sao, các bác?

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các bác kiểm tra hộ sao mình dùng trình duyệt Firefox thì vào Handheld không gõ được tiếng việt. Mình dung Unikey.Mĩnh gõ toàn bị mất ký tự. Các trang khác mình vẫn gõ bình thường ợ. Ví dụ: mình gõ " Bao giờ em có thể đăng bài đấu giá" thì khi gõ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday