làm thẻ Visa nào?

Các thớt khác của yui_2212

yui_2212

NHẬP HỘI
em đang muốn làm thẻ Visa để mua hàng từ các web nước ngoài, mọi người ai đã làm rồi thì cho em ý kiến làm ngân hàng nào và làm loại nào được không?;;)
tiện mọi người cho ý kiến thì cho em biết điều kiện để làm nhé

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Mình đang xài của Sacombank, phục vụ tương đối tốt, add vô paypal rất nhanh chóng.

puma2006

GÂY DỰNG
Tôi đã làm thẻ Credit của cả 4 ngân hàng gồm: TECH, ACB, HSBC, BIDV. Kết quả. HSBC cập nhật nhanh nhất, phí đắt nhất. BIDV phí rẻ nhất. ACB giá vừa phải, cập nhật thông tin vừa phải. Tech cũng bình thường như ACB. Lựa chọn tùy bạn.

luucongluan

GÂY DỰNG
Từ xưa đến giờ tôi cũng chỉ xài VISA của ACB, hạn dùng 8 năm nói chung chưa có gì phiền phức.
Lần đổi thẻ gần đâyngay đợt World Cup có in logo lên đẹp phết.

hoangroller

GÂY DỰNG
Từ xưa đến giờ tôi cũng chỉ xài VISA của ACB, hạn dùng 8 năm nói chung chưa có gì phiền phức.
Lần đổi thẻ gần đâyngay đợt World Cup có in logo lên đẹp phết.
ACB chuẩn bác à... :)
em cũng vote cho ACB

WAAAPATTY

GÂY DỰNG
Visa ACB là hợp lí. Em cũng dùng nó, không thấy phiền phức và không có ý định đổi.

vingrau

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn đã sử dụng 8 năm thì đúng hơn. Thẻ ACB chỉ có thời hạn 1 năm, hết 1 năm lại phải làm lại (đủ các thủ tục chứng minh thu nhập như ban đầu). Phiền phức quá nên tôi đổi sang HSBC thời hạn 4 năm cho khỏe.

ACB, hạn dùng 8 năm

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...