Lần đầu chụp chân dung trẻ em newbie

bi.miley

MÁY HỎNG
Hình nguyên bản chưa chỉnh sửa, mong được các Bác chém để nhanh tiến bộ:

DSC_1932..jpg DSC_1933..jpg DSC_1954..jpg

Chụp bằng D50 + 18-70mm .

hoicham

^^!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tấm thứ 3 nhìn như đứa trẻ biết bay ấy bác nhỉ :)) Bác nên quan tâm thêm đến bố cục và chăm chút hơn lúc chụp. Đừng để chi tiết thừa vào trong ảnh như tấm 3 thế. Have fun ^^!

bi.miley

MÁY HỎNG
Tấm thứ 3 nhìn như đứa trẻ biết bay ấy bác nhỉ :)) Bác nên quan tâm thêm đến bố cục và chăm chút hơn lúc chụp. Đừng để chi tiết thừa vào trong ảnh như tấm 3 thế. Have fun ^^!
thanks bác góp ý :) chúc bác vui

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT

Đúng là cái này em mới nhìn đã thấy lạ, nếu ko biết bay thì có thể bị cho là ảnh ghép.

mitmit

Going home.....
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em thích ảnh số hai nhất. nhìn tự nhiên. Nhưng theo em bác nên chụp rộng ra một chút thì nhìn ảnh đẹp hơn khi bé đang chơi đùa

bi.miley

MÁY HỎNG
em thích ảnh số hai nhất. nhìn tự nhiên. Nhưng theo em bác nên chụp rộng ra một chút thì nhìn ảnh đẹp hơn khi bé đang chơi đùa
thanks ba'c go'p y',chu'c bac suc khoe,sorry mod em dang onl bang blackberry nen ko type vietnamese duoc

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...