Landscape Cho Clié NX80V

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào các bác, em đang xài NX80 Em dùng soft landscape bản demo thì xoay rất tốt không vấn đề gì chỉ phải đợi 10s, thế mà bây giờ em chuyến sang bản full (http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=12580&highlight=Landscape)thì cài vào chẳng thấy tín hiệu gì cả, bác nào có cao kiến gì không ạ? Hay là các bác có bản nào dùng được tested trên Nx thì cho em xin một bản với!
Thank các bác nhiều

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác dùng clié đâu cả rồi? help! help me!

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác nào có bản landscape của Nx thì cho em xin một bản với!
Chẳng ai giúp cả, buồn quá!

blue2

GẮN KẾT
cái này mình hỏi nhièurồi nhưng mà chẳng ai trả lời hết, mà kiếm trên net cũng chẵng thấy, tuy rằng cái plug-in này cực hay

Phan Long

GÂY DỰNG
Tôi có thể giúp

Bác nào cần thì email vào phlongsay@yahoo.com để em gửi cho.
Hoá ra mỗi em có hàng độc à?
Phan Long
Em giúp các bác song cũng sẽ nhờ các bác đấy :)
Em ở Hà Nội, lúc nào cho em gặp offline nhé, em có nhiều thứ hay lắm

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

longthi

GẮN KẾT
hehe
chúc mừng Hoangnam và blue2,thỏa lòng ước nguyện của 2 bác rồi nhá :D :p

blue2

GẮN KẾT
nhưng mà bác Phan Long xúc tiến nhanh dùm mình nhé, đang sốt cái đó quá, mà bác có keyquick không thì cho mình luôn
@longthi: cái này gọi là "có công mài sắt có ngày nên kim" đấy bác à

Phan Long

GÂY DỰNG
Đã gửi cho bác Tuan Do roi

Tôi dùng cái này cũng phải vài tháng nay rồi. Lâu lâu bận quá ít lên forum nên cứ nghĩ là mọi người đều có cả.
Dạo này bận quá, ít vào forum, chứ trước tôi cũng hay vào, thậm chí cho mấy bác HN và SG mấy cái đĩa CD Palm software (gồm cả cái của quý ấy)
Bác blue2 nói keyquick là cái gì nhỉ, rõ ràng hơn một chút đi.
Hôm nào các bác cho tôi tham gia offline ở HN với nhé.
@Hoangnam_fr: Tôi cũng dùng con NX80V nên yên tâm đi. Đang thèm con Treo 650 vật vã, mà xin vợ không cho mua, buồn mấy tháng rồi.
Phan Long

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...