Lập clb những người dùng P990i để chia sẻ kinh nghiệm dùng

Các thớt khác của thundertiger
25 Tháng sáu 2007 lúc 18:56
Sau 1 thời gian đến VN ,P990i với những lời khen hay chê cũng đang được rất nhiều anh em trên handheldvn tin dùng và có nhiều lời khen ,tuy nhiên không dễ dàng như Windows nên các thành viên mới hơi khó khăn khi dùng và không có ai chỉ giúp ,em thấy các bác post bài về P990i cũng nhiều ,vậy ai dùng P990i thì vào đây luôn cho xôm nhé ,trao đổi hay chia sẻ mọi thứ liên quan đến dòng này ,thứ 7 họp off 1 bữa để anh em mới có thể trực tiếp hỏi những người đi trước

Mong Admin đừng xóa nha ,đây là topic chung của P990i ,cám ơn cả nhà

28 Tháng sáu 2007 lúc 00:52
Chắc tại mở nhiều chương trình quá, thỉnh thoảng bạn chú ý vào task manager và "end" những chương trình không cần thiết đi. :)
K0 an thua bac a. Bac phai cai SwissManager thi moi end duoc het nhung ung dung k0 dung. Em cai roi, moi khi end xong no free den 4MB memory... Suong vãi... Nhưng thinh thoang may van treo...chuoi

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 09:20
sao lại treo nhỉ, trước tớ có dùng mà chẳng thấy treo bao giờ, các bác có up firmware mới chưa? tớ dùng thấy ổn lắm ấy chứ, nói chung P990 chẳng có gì để phàn nàn, cực chuẩn ! chỉ có điều, chọt chọt mãi cũng chán! hi hi!

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 10:30
Mình dùng P990i với SwissManager Pro mỗi khi đóng flip lại là nó tự động end tất cả các CT đang chạy để clear ram nên máy lúc nào cũng chạy mượt cả. Còn kg có flip thì chỉ có cách đóng CT bằng tay thôi. FR mới nhất dùng kg thấy bị treo nữa.

28 Tháng sáu 2007 lúc 13:20
các bác luư ý em mới tìm hiểu ra tại sao hàng xách tay của P990i lại rẻ hơn chính hãng đến gần 3tr,theo như cửa hàng Bạch Long bán với giá 5tr250 thì họ khẳng định những máy P990i mà chỉ có giá hơn 5tr mà mới 100% là hàng làm tại trung hoa anh hùng ,mặc dù vẫn bảo hành 1 năm nhưng đối với hàng xuất đi Châu Âu thì những hàng này không được bảo hành theo hãng mà chỉ là cửa hàng nhỏ bảo hành ,có hư hỏng họ vẫn phải tự sửa cho khách chứ không như mua hàng chính hãng ,bảo hành là gửi lên hãng luôn ,nếu có update firmware thì lí do tại sao chỉ có hàng của hãng mới được update còn hàng ngoài dù là 100% nhưng là của trung quốc thì lấy gì mà update các phiên bản khác như của hãng được

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday