laptop có vấn đề hay do soft

Các thớt khác của bnhkhoi

bnhkhoi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng sáu 2007 lúc 16:47
em xài cái laptop ibm thinpad T43, khi xài từ điển việt anh của english study 4.1, em gõ tiếng dấu nhưng lại bị lỗi, vd như khi gõ chử a rùi dấu sắc (số 1) thì nó thành như thế này ááááááááááááááááááááá

em xài 1 chương trình học tiếng pháp và khi gõ nó cũng bị như thế, làm sao để sữa dc hả các anh??????

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 17:06
Tình trạng này chỉ bị khi dùng ES 4.1 thôi hay sao bác ơi ? Dùng Word và các chương trình "gõ gõ" khác (như Y!M :D) thì có bị vậy ko ạ ?

Nếu ko bị thì có lẽ do phần mềm ES 4.1 rồi. Còn nếu bất kì khi nào bác gõ cũng bị vậy hết thì có thể do bàn phím của máy bị kẹt phím, nên nó kéo dài vậy đó.

minhngoc1961

HHVN - VIP (Former Supervisor)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 18:19
em xài cái laptop ibm thinpad T43, khi xài từ điển việt anh của english study 4.1, em gõ tiếng dấu nhưng lại bị lỗi, vd như khi gõ chử a rùi dấu sắc (số 1) thì nó thành như thế này ááááááááááááááááááááá

em xài 1 chương trình học tiếng pháp và khi gõ nó cũng bị như thế, làm sao để sữa dc hả các anh??????
Đây là lỗi của phần mềm.Nhiều người vẫn gặp,nhất là với English Study.

3ihut

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 23:27
Đây là lỗi của phần mềm.Nhiều người vẫn gặp,nhất là với English Study.
Em cũng dùng T43 nhưng không dùng ES và không bị lỗi này, như vậy có thể khẳng định chắc chắn lỗi này là do phần mềm ES chứ không phải là do máy.
Bác chuyển sang dùng mấy phần mềm từ điển và học TA khác xem sao.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday