laptop phù hợp nhất???

Các thớt khác của dory
22 Tháng một 2008 lúc 09:51
Mình định sử dụng laptop để làm công việc văn phòng (đánh văn bản, tính tóan excel, chiếu powerpoint),cài khỏang 2 bộ từ điển, chơi game mini, xem DVD, và cuối cùng là lướt mạng, download nhạc. mình chạy nhiều nhất là 3 ứng dụng cùng 1 lúc. Mình không biết với cấu hình dưới đây thì có chạy tốt ko?:confused: :confused:

SONY VAIO CR22W
Intel Pentium duo core T2330 (1.60 Ghz)
Mobile Intel GM965 Express chipset
FSB 533 Mhz, Cache memory 1MB
Memory bus 533 Mhz
RAM 1GB DDR2 SDRAM
HDD 120GB serial SATA, 5400rpm
Graphics Accelerator : Mobile intel Graphics media Accelerator X3100 (graphics memory:251MB)

các bạn giúp mình nhé. thank you!!!

nambun

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng một 2008 lúc 12:49
Con gái + có xiền thì xài sony. Con đấy sợ thừa.
Con trai + ít xiền thì xài T4x của IBM.
Con trai + có xiền => Macbook Pro hay XPS DELL cho máu.

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng một 2008 lúc 23:34
Nhu cầu của bác là ko cao, do vậy có nhiều tiền thì chọn XPS 1330, Sony SZ ... Ít tiền hơn chọn T60, ít nữa thì chọn Cái dòng Biz mới của HP : 6520s hoặc NC. Dường như bác thích hình thức và Multimedia thì phải.

hadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng một 2008 lúc 14:40
Con đấy bạn sài thoải mái rồi. không thì thử ngó HP Presario V3000 ấy hình thức cũng rất đẹp tầm tiền > 800$ cấu hình phù hợp với nhu cầu của bạn. Bạn thử tham khảo xem. Cho mình thêm cơ hội lựa chọn.
Chúc bạn mua được Lap ưng ý!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gần đây Alex de Vries có thực hiện một bảng khảo sát về việc đào bitcoin tiêu tốn bao nhiêu năng lượng ở Ireland. Thật buồn thay, cứ mỗi sáu tháng thì số năng lượng mà việc đào bitcoin tiêu thụ ở đất nướ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday