laptop xps m1210

Các thớt khác của hieukt78

hieukt78

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em có con máy Dell xps m1210. Đang tính nâng cấp nó nhưng đang băn khoăn mấy thứ định nhờ các bác tư vấn.
1. Em định mua Cingular Wireless 5520 Mobile Broadband WWAN Card KX582 ở đây: http://cgi.ebay.com/Cingular-Wirele...emQQptZLH_DefaultDomain_0?hash=item4a9be8ef61
Em muốn hỏi các bác là con này dùng ở VN có được không? Em nghĩ chắc phải unlock. Không biết là có unlock được không?

Có bác nào biết trả lời giúp em cái. em cảm ơn nhiều

hoasuu88

GÂY DỰNG
cái này hình như bác Sơn-klnk có bán mà bác
cho em hỏi chút là bác có đĩa cài cho em này ko?:D
em cài bản win ko ngon nên chạy hơi chuối:s

TreoFan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái card này sử dụng mạng 3G nhé bác, mà cái mạng 3G ở Việt Nam thì thua (sorry), bác nên kiếm loại CDMA, nhờ anh Sơn - klnk unlock và mở mạng. Kinh tế hơn và ổn định hơn thì sài loại PCMCIA gắn ngoài.

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu mua thì nên dùng card GSM đừng mua CDMA vì vùng phủ sóng hẹp, lại "giẫy giụa" sắp chết rồi.

Mua GSM đón đầu 3G sắp được triển khai rộng rãi.

Mua card này vê phải unlock (40usd) vậy bác mua luôn ở VN có vẻ là kinh tế hơn. Mình thích card Dell 5530 (có GPS)

hieukt78

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu mua thì nên dùng card GSM đừng mua CDMA vì vùng phủ sóng hẹp, lại "giẫy giụa" sắp chết rồi.

Mua GSM đón đầu 3G sắp được triển khai rộng rãi.

Mua card này vê phải unlock (40usd) vậy bác mua luôn ở VN có vẻ là kinh tế hơn. Mình thích card Dell 5530 (có GPS)

Bác có biết bác nào bán không? em có cái bắt gbs qua blutooth chắc dùng với máy tính cũng được nhỉ?

ninhken88

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em có một em Dell xps m1210 đang dùng bình thường nhưng sao tự nhiên máy báo không nhận pin nữa !!! KHông biết là do lỗi main hay lỗi Pin nữa!!! Xin anh em HHVN hướng dẫn dùm mình với !!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...