Lấy lại contact sau khi HR

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tư 2007 lúc 22:30
Các bác ơi, em sync con 02s với Windows Mobile của Vista nhưng những tưởng giống như Active Sync của XP nó sẽ tự động lưu laị contact. Ai dè sau khi em HR con 02S thì Sync trở laị với windows mobile thì không lấy lại contact được. Giúp em với vì có đến 800 số điện thoại khách hàng trong đó. Trước đây em có lưu lại file Pim.vol là file chứa contact nhưng em không chép đè lên file Pim.vol hiện taị được nếu chép được thì sẽ lấy được contact. Có ai giúp e vớ

hutruc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tư 2007 lúc 22:49
Có cách này nhé, bạn vào Resco explo.... sửa file Pim.vol ---> pim.vol1, nếu xóa thì không bao giờ được, nhưng đổi tên thì được, sau đó bạn copy cái file Pim.vol mà bạn đã lưu vào ---> SR ---> Vào xóa cái Pim.vol1 đi ---> xong!!! :D

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tư 2007 lúc 22:49
cop file pim.vol vào thẻ nhớ,đổi tên file pim.vol của máy thành khác,rồi cop lại file trong thẻ nhớ vào,kô biết em nhớ có đúng kô nữa :D

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tư 2007 lúc 23:11
Ồ cám ơn các nhiều, nhiều lắm đã làm được rồi suýt nữa toi mạng rồi. Tại sao cái thằng WIndows Mobile của vista nó làm sao vậy nhỉ. Mấy hôm nay muốn úp rom mà vẫn không xong đã vậy nguy hiểm nữa chứ không nhẽ về laị XP sao cac bác

23 Tháng tư 2007 lúc 16:15
Em có câu hỏi ngược lại với bác Panne. Các bác chỉ dùm em cách xóa Contacts với. Số là em test sync bằng bluetooth và thế là nhận cả mớ business card và thông tin của PC cứ liên tục đổ vào contact. Chả nhẽ lại phải xóa thủ công nên em thỉnh giáo các bác. Cảm ơn cả nhà.

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 20:42
Em có câu hỏi ngược lại với bác Panne. Các bác chỉ dùm em cách xóa Contacts với. Số là em test sync bằng bluetooth và thế là nhận cả mớ business card và thông tin của PC cứ liên tục đổ vào contact. Chả nhẽ lại phải xóa thủ công nên em thỉnh giáo các bác. Cảm ơn cả nhà.
cái này trong phần Connect setting có cho chỉnh cái nào sync cái nào ko sync pác vào đó mà chỉnh thì sẽ ok thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong khi Uber đã thay đổi cách nhìn nhận của mọi người về việc tham gia giao thông trên đường, họ cũng đã thay đổi cách nhiều người xay xỉn tìm kiếm đường về nhà trong đêm tối. Vừa mới đây thôi, Uber đã ...
Lazada Vietnam Master card on Monday