lấy recovery dv6 recover cho dv4

Các thớt khác của tpthuan

tpthuan

GẮN KẾT
tình hình là tôi có người chị đang xài HP dv4-1430us, chị ta đưa ng` ta cài vista ultimate rùi ng` ta làm hư ổ recovery,... chị ta muốn phục hồi lại như cũ, vậy, tôi lấy recovery máy tôi recover lại máy chị tôi đc không? tôi xài HP dv6 - 1053cl

vtco05

GÂY DỰNG
bác ktra cấu hình 2 máy nếu tương đương thì 90% là được

vtco05

GÂY DỰNG
2 cái này cùng chipset nên cùng vga, ... gần như giống nhau theo mình nghĩ chạy được đó bác nhưng nhớ backup data ra trước khi recovery k sẽ mất sạch vì tạo lại revocery nó sẽ thịt hdd bác mới tạo :D

black_dragon

Giun đen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chắc cùng chipset thì dùng chung được,thiếu driver nào bác chụi khó lên Hp.com down về cài thủ công

Vitech_it

GÂY DỰNG
bộ recovery ngẫm ra cũng chỉ là bộ win bản quyền tích hợp sẵn các driver và 1 số fần mềm kèm theo, nếu khác máy mà cùng driver mình nghĩ vẫn sẽ chơi đc :)

laptopbox

GÂY DỰNG
tình hình là tôi có người chị đang xài HP dv4-1430us, chị ta đưa ng` ta cài vista ultimate rùi ng` ta làm hư ổ recovery,... chị ta muốn phục hồi lại như cũ, vậy, tôi lấy recovery máy tôi recover lại máy chị tôi đc không? tôi xài HP dv6 - 1053cl

cái bộ reco của hai model này thì ko thể reco cho nhau được, mỗi model có cơ chế quản lý riêng khi reco nó sẽ báo model này ko support được đâu bạn.

virusnhoc

NHẬP HỘI
Bản thân cũng ko thích recover cho lắm, vì thực chất nó cũng là win bản quyền + driver + 1 nùi soft linh tinh mà nếu ko cần thì remove cả buổi mới xong. Cài win mới cho sạch sẽ nếu bạn có driver

chitrungfts

GÂY DỰNG
Đảm bảo dump 100%.........................

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...