Lễ 2-9 này bạn làm gì???

Các thớt khác của cuncun2k

cuncun2k

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lễ 2-9 này, đối với công chức nhà nước thì có 4 ngày nghỉ. Tận dụng những ngày nghỉ này như thế nào các bạn có thể chia sẻ với nhau không nhỉ 8->
Riêng mình thì những ngày này do đặc thù công việc của mình thì vẫn đi làm bình thường như mọi khi. Tuy nhiên, những lúc được nghỉ mình tranh thủ đưa vợ con đi chơi. Chủ yếu là xem không khí ngày lễ nó như thế nào. Sau đó thì cả nhà có những bữa ăn sang hơn mọi ngày tí, do cty mình cũng cho chút chút tiền để ăn lễ mà:))
Còn các bạn thì thế nào ??? :-?

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em đang ở văn phòng
vẫn làm đều để đến Tết được nghỉ ạ :)
hôm qua hơn hớn lên Hồ Gươm buổi chiều, xanh mặt chạy về vội vì đông quá :p

daredevil

Thằng Liều Mạng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em cũng đang ở Văn Phòng, hôm qua nghĩ lễ đúng nghĩa, về Miền Tây, đi câu cá rô đồng, đi mò cua, đi chích điện, đúng nghĩa của thoải mái và dân dã. Tuyệt vời.
Hôm nay thì lại quay lại với công việc bình thường, lại xô bồ, lại bon chen, lại phức tạp của xã hội............mệt đầu.

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Mình ở nhà chơi với con, tối ráng len lỏi ra bến Bạch Đằng cho thằng nhóc xem pháo bông.
Bonus 1 tấm mà mình thấy đẹp nhất được chụp tối hôm qua.

nktpc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2/9 này làm tất cả các ngày cho đến thứ 2. Sau đó được cho đi du lịch 5 ngày mà chưa biết đi đâu ??? Lúc người ta đi chơi thì mình phải làm, còn khi người ta làm mình được nghĩ, thật là khó chịu quá đi thôi à.

trungctu

Dự bị *****
Staff member
GÂY DỰNG
Ăn mừng quốc khánh từ 1/9, tối bị rối loạn tiêu hóa, cho đến giờ mới tỉnh để online ... haizzz

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
TỔNG CÔNG TY thưởng hẳn 150.000vnd, em lĩnh thưởng rồi vù qua đón bạn gái đi....ăn kem.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...