[TOÀN QUỐC] Lên sàn 3 vòi rửa vệ sinh thông minh 4.0 xịn đảm bảo các bác lắp về nhà vợ chỉ có khen thôi. Kết thúc 9/3

Các thớt khác của tonyru Lịch sử giao dịch của tonyru (0)

khong_co_tien

Khố rách áo ôm
GẮN KẾT
Nguyên bộ này nặng bao nhiêu kg bác? Vòi súng là cái nào có xịt răng đc ko? :D

tại lắp thêm đường nước nóng khó lắp, nối từ bồn rửa bên nhà tắm sang nhà vệ sinh loằng ngoằng lắm
Chưa kể ống nhựa như thế này nếu cụ bắt nước nóng lâu dài có khi nó bị dão doăng cao su là khả năng rò rỉ nước còn khổ hơn. Chỉ bắt nước lạnh thôi hoặc là phải mua dây cấp xịn hơn mới yên tâm được

SirMasa

THƯƠNG GIA
NHẬP HỘI
Chưa kể ống nhựa như thế này nếu cụ bắt nước nóng lâu dài có khi nó bị dão doăng cao su là khả năng rò rỉ nước còn khổ hơn. Chỉ bắt nước lạnh thôi hoặc là phải mua dây cấp xịn hơn mới yên tâm được
Ko phải ống nhựa đâu cụ ống chịu nhiệt đấy

SirMasa

THƯƠNG GIA
NHẬP HỘI
Em cũng lắp cho bà chị trong bách khoa em y này mua cách đây 2 năm giá gần 2 củ cơ. Bà ý khen nức nở chỉ hơi mất công lắp đường nước nóng thôi hì hục hơn 1 tiếng mới xong

Bài viết cần bạn xem thêm

Đây sẽ là lần duy nhất bạn thấy hiện tượng này trong cuộc sống của bạn.
Tháng 12 năm nay sẽ có:
- 5 Chủ Nhật
- 5 Thứ Hai
- 5 Thứ Ba
Nó chỉ xảy ra một lần trong 823 năm, người Trung Quốc gọi đó là : TÚI ĐẦY ĐỦ TIỀN.

...
Lazada Vietnam Master card on Monday