Lenovo Thinkpad SL300 có nên mua không ạ?

Các thớt khác của vanet

vanet

keptien.vn |keptien.com | micashop.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em muốn bán laptop cũ Hp dv2000 mua Lenovo Thinkpad SL300
Bác nào đã từng xài em này hay có biết về em này xin cho em một ít thông tin đánh giá ưu điểm , nhược điểm của em nó với ạ. Xin cảm ơn các bác rất nhiều!

kenkyu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
về cơ bản con này cũng được, mình có dùng luớt qua 1 lần, cảm nhận ban đầu là tốt.
cái chính là giá cả cậu cảm thấy có được hay kô thoai :)

vanet

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tầm 13 - 14 tr thôi bác ạ, em thích máy này vì cấu hình được, thinkpad được tiếng là bền, nặng gần 2kg, nhưng em hỏi mấy chỗ có rao trên mạng nhưng hàng lại ko còn, họ nói chỉ còn SL410. :(

vanet

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình cũng xem rồi, gọi điện đến hỏi nữa, họ thông báo không còn hàng :(

traicuong123

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tầm 13 - 14 tr thôi bác ạ, em thích máy này vì cấu hình được, thinkpad được tiếng là bền, nặng gần 2kg, nhưng em hỏi mấy chỗ có rao trên mạng nhưng hàng lại ko còn, họ nói chỉ còn SL410. :(
Bác thử search tìm Thinkpad R400 xem, có khi lại còn hàng :)

vanet

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình khoái máy nhẹ tầm ko quá 2kg, màn 13" hoặc nhỏ hơn, ko khoái dùng màn 14" nữa, vì mình thích mang đi dễ dàng do hay phải đi công tác.

traicuong123

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình khoái máy nhẹ tầm ko quá 2kg, màn 13" hoặc nhỏ hơn, ko khoái dùng màn 14" nữa, vì mình thích mang đi dễ dàng do hay phải đi công tác.

Kể ra muốn chơi Thinkpad tầm 13' đổ xuống mà tài chính giới hạn khoảng 14tr thì cũng hơi bị khó.
SL300 thì mình chưa dùng bao h nên chả biết nhận xét gì cả, với yêu cầu và điều kiện như bác chắc làm em X61 gì đấy thôi, chắc cũng ko có hàng brandnew đâu :))
Hay là chuyển sang hãng khác đi?

kikkubey

GÂY DỰNG
hình thức ngon, chắc chắn, màn hình cực sáng và đẹp, đáng để dùng, giá tốt

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.