LG gia nhập cộng đồng Palm

blue2

GẮN KẾT
Lần này có thêm LG tham gia vào thị trường Palm, chẳng biết sẽ có thay đổi hay sự kiện gì lớn không nhỉ, hy vọng là sẽ có. Nhưng có lẽ LG sẽ phát triển sản phẩm của họ theo dạng smartphone. Nghĩa là những con Palm của LG sẽ trông giống như của Samsung, GSPDA hay Kyocera (màn hình nhỏ xíu, có bàn phím 9 số...). Mình vẫn khoaí mấy con Palm màn hình 4inch như clie hay tungsten hơn, mà có chức năng thoại thì cũng giống như O2 hay HP đấy.

http://www.pdatracker.net/archives/2005/07/lg_electronics_.html

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Link die rồi bác ơi.............

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vẫn bình thường mà bác dtnni.

LG tham gia thì cũng hay, nhưng lại ra SmartPhone thì cũng chả ra sao. PDA thêm cái bàn phím 9 số vào trông cứ chuối chuối thế nào ấy, nửa này nửa nọ. Mà đã là điện thoại Hàn Quốc thì thế nào cũng màu bạc, vỏ sò, bé tý tý... nghĩ đã thấy chán rồi.

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Hic... dùng viettel ... mở link suốt từ chiều tới giờ... vẫn đơ ra... chả chạy gì cả. Bác nào xem rồi ghi Model... mình search trên google phát.

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
frodo said:
Vẫn bình thường mà bác dtnni.

LG tham gia thì cũng hay, nhưng lại ra SmartPhone thì cũng chả ra sao. PDA thêm cái bàn phím 9 số vào trông cứ chuối chuối thế nào ấy, nửa này nửa nọ. Mà đã là điện thoại Hàn Quốc thì thế nào cũng màu bạc, vỏ sò, bé tý tý... nghĩ đã thấy chán rồi.

Ông bạn frodo này không hiểu sao nói câu nào tớ khoái câu đấy. vote bác len tiếp 5*

blue2

GẮN KẾT
\{khong co TV}
LG van chua co model nao dau, chi moi co ki hop dong voi Palm thoi.
Cac bac len www.news.google.com roi search voi tu khoa la "palm" va LG la ra hang dong

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.